kwani shk iswaam huyu dilele hana picha nyingine mpaka hii alotoa macho
2026-10-19 20:35:47
1
Ustadh Kadiri :
HUYU JAMAA YUKO NA SUBRA MAA SHAA ALLAH
2026-10-20 05:57:42
0
Kassim Mubaracka :
sisi tuna taka kuskia kwamba mtume kafanyiw khtma au
2026-10-20 21:17:38
0
Al Misbah Shariff Khalifa. :
Upotofu na matukano hatuwawezi Kabisa twatowa mkono lakini ilimu bila ya kujifakhirisha hamutuwezi Kabisaa. Challenge challenge challenge.
2026-10-21 04:29:08
0
IbnuAjrumiy :
HAYAMUHUSU KABISAA KWA HAKIKA UMEMSHIKA KWELI KWELI😂😂
2026-10-19 22:53:04
1
sheikh Ibrahim Said :
😟☹️Bin Taymiya ambusiwa na wanawake Tele..
na hakuna mtu amepinga...🥺🥺
2026-10-19 20:27:30
0
Muhammad Amur :
ABDALA HUMEID KAWAIDA NDIO DESIGN ZAKE AKIPEWA CHALLENGE ARUKISHA STORY.
2026-10-19 20:24:49
1
seif salafy :
mjibu kwanza sheikh wetu hassan jamada sheikh abdallah ajibu vifaranga
2026-10-20 09:07:39
0
Said Dashonu :
je sheikh wakubali alichofanya huo dada?
2026-10-20 06:48:16
0
أبوبكر الأزهري الشافعي :
حفظك الله يا شيخنا
2026-10-20 06:57:17
0
naafic :
ماشاءالله
2026-10-19 21:15:05
0
Salim Swaleh :
aje kwa wanaume
2026-10-19 20:11:10
0
ibn Abbaas :
Maa Shaa Allah humeid Allah kampa soprano na jiuso la mzee kwa hikma kubwa sana ALLAH ATUONGOZE WOTE
2026-10-20 08:48:44
0
shabani saidi :
Alhamdulillaah 🙏🥰
2026-10-20 05:39:15
0
حبيب سيف حمود Al mafaadhy :
kumbe hua huyu abdallah humeydi anaona hoja zetu na inaonesha anapenda mijadala lakin kashindwa kujibu hoja zetu kajibu hoja ya dada yetu ni upuuzi sana mi nilijua rabda kanyamaza tuseme kafanya hekima kumbe hana lolote kaacha hoja zetu kajibu ya ukht wetu inaonesha wazi hana la kujibu
2026-10-20 03:05:21
1
Nadhiifu Suleyman :
KWANI NINI MAYAHUDI WAMVAMIE YULE BINTI?? ETI WANASEMA WATU WA TASAWWUF HAWANA HOJA !! HAWANA HOJA WAO MAANA WAMEPATA PA KUJISHIKIA ENYI VIKUKU JIBU HOJA ZA SHEIKH ISWAMU DDIN KAMA KWELI NYIE NI WASOM
2026-10-20 05:27:47
0
Al Misbah Shariff Khalifa. :
بيننا وبينكم كتب السلف الصالح. هل يستوي الذين يعلمون والذين لا يعلمون ؟؟؟
2026-10-21 04:25:51
0
SAEED OMAR ALSHIRAZY 🇰🇪 🇨🇦 :
Shekh Iswam utachoka sana kutoa vitabu hawa hawaskii vitabu wala hawataki mambo ya kiilimu nikelele nyingi tu
2026-10-20 00:31:26
2
DR-ABDUL :
ATA WW UMEJIBIWA KWA HOJA KTK VITABU MPK LEO HUJAJIBU
2026-10-20 07:21:57
0
DR-ABDUL :
Kwahy huyo binti ni Sawa kufanya hivyo
2026-10-20 07:24:35
0
Maree :
delele ameona dada ndio size yake [Tears of joy]
2026-10-19 21:21:45
2
Ahmad shawq :
Mashaallah sheikh iswam
uongofu upo wazi, Abdallah humeid aje kujibu japo ni ngumu kwake
2026-10-19 20:08:28
2
بازمول :
sass shida sheikh Abdallah hata hakujui na hajibu kifaranga. lete mashekhe zako watajibiwa
2026-10-20 00:28:03
0
KAI :
umeishiwa iswam dini
2026-10-19 20:11:32
0
idrissa swahib lihidaya :
anakukimbia wew mwalim anawashambulia wanafunzi amaby sio levo zake
2026-10-19 20:21:03
1
To see more videos from user @esamkaawele2024, please go to the Tikwm
homepage.