mimi mwaka 98 niliachwa na mke wangu nlkunywa uji wa ulezi chupa tatu
2026-10-22 08:11:35
28
love d ❤❤ :
usikietu kwamwenzako usiombe yakukute daah
2026-10-21 17:24:07
76
💕th£💥 m!m@💫 :
aixee me nakumbuk ckuile mm na mwanangu 2livyoambiwa 2ondoke na baba yake nikaanza kulia kwenye bajaji kibay zaidi mwanangu akaniuliz mama nani mchokizi aiseee nyie acheni jmn dar
2026-10-21 12:46:10
179
BELLA🥰 :
mimi nililia kama ivo lakini sikupta faida niendelea na maisha na sasaivi sio levo zangu tena[Snicker][Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy]
2026-10-21 14:34:02
1
k love tz :
apo kuna mambo aya ✌️
2026-10-21 14:53:30
35
Sifaura Trends🛍️&👠 :
Mm Mungu anisamehe kuna kitu nmefanya but nahisi nipo sahihi 😭😭🙏
2026-10-21 18:55:15
6
Esta Martini :
achakulia my maisha mengine yaendelee kpz sio mwisho apo
2026-10-21 09:18:20
56
officiall Alapha :
pole dada
2026-10-21 10:50:10
1
salmasalma♥️❣️ :
pole my
2026-10-21 16:00:27
0
dayana :
maakini dah nimeumia mtoto ndo ananiliza zaidi
2026-10-21 19:22:56
9
rashdamajaliwa :
hii Hali isikie tu Kwa mwezio unakumbuka nililia machozi yanamtirikia mwangu jmn so kwamba home maisha ni magumu no liwaza future ya mwangu itakuwaje