@chunamakeup: Wote wamelewa maskin😭😭😭😭😭🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣

ChunaMakeup
ChunaMakeup
Open In TikTok:
Region: FR
Tuesday 20 October 2026 21:19:54 GMT
96274
4147
215
420

Music

Download

Comments

user8759800338146
Marry :
tunakuelewa ni wachache
2026-10-21 05:43:58
55
gift.term3
Gift term :
Mama ni mama ila sio mama wa dig nyie hamuwez elew 💔🥺
2026-10-21 03:21:19
122
suzanarobart
Mama Light :
Mim siwez ongelesha mama angu hivyo alafu mbele ya boy
2026-10-20 22:15:51
56
h.e.r.78
Novia💋✨ :
Kuna watu tunapitia au tumepitia km ya gigy tunamuelewa sana tu..Poleni kila kitu kitakua sawa siku moja💔💔
2026-10-20 22:14:13
96
agneskigeme2015
🧿Aggyshadia 🧿 :
Hiyo ni true traumatized ya maisha yake yote.🙏🙏
2026-10-21 01:22:13
94
grace.karata0
Grace Karata :
Mwenye simu yake hana raha anahangaika balaa😂😂😂😂😂😂
2026-10-21 04:46:15
30
tamrinah62
ℝ𝕖𝕜𝕙𝕒🩷 :
GIGY AMEKUA TRAUMATIZED MAISHA YAKE YOTE HAWEZ KUPONA. TRUST ME HII HALI NINAIJUA VYEMA🥺🥺🥺🥺🥺
2026-10-21 04:21:03
37
tikayoyo
Cyner 🇹🇿 :
Awww this is so sad
2026-10-21 10:42:02
0
user9487361382662
user9487361382662 jane :
kweni hakuna wazazi ambao wanatupa watoto na wao mtawatetea eti mzazi ni mzazi hata gigy amezaa kama kuzaa na hawezi kumpitisha mwanae kwenye mateso kwasababu yy kapitia hayo mateso
2026-10-21 04:06:43
11
malach.nana
Malach nana :
Kama hujawahi pitia chuki huwezi elewa MUNGU tuhurumie maumivu ni makali sana mwee
2026-10-20 22:33:49
46
userpretty646
Vnessa💎💎 :
Abdul mwenyew anaogopa😂😂😂😂😂
2026-10-20 22:17:40
15
babyrey218
rehema :
uchuro huu kuweni makini
2026-10-20 22:25:49
7
mwajeytahafifu
Mwajey :
najuwa haiwausu lkn ata mimi mama angu ana nikwaza kila siku😭
2026-10-21 06:52:47
1
sharifaamanimwagiro
sharifaamanimwagi :
Yani huyu mama ake gigy ni mama yangu kabisa kila siku namikopo ukimwambia anakususia na kukununia mama zetu bwana mtu kama hujui hii anayo pitia huyu
2026-10-20 23:27:21
7
bellahbellah49
♥️Annahbellah🇧🇮🇹🇿 :
Mwenye simu yakee hana rahaa😅😅
2026-10-20 23:43:12
5
rachel.b436
Rachel b :
dah! mimi niliamua moja kulea watto peke yangu nikae na usingle mpk sasa wamekua. niliogopa sana kuolew kwa ajili ya watto wangu kutesema mtto anaweza fanyw vibaya na mume alie kuoa bila wewe kujua matokeo mtto ana hama nyumban bila sababu. mungu tusaidie. hakuna mwanamke sie penda kuolew au kuishi na mume! lkn ukiona imekua ngumu bora kua single tuna watto kwa heshima na utii. huu ni msiba😭😭
2026-10-21 06:03:25
1
jeneth440
janethomary76 :
mmmmmh jmn Hy n mm jmn
2026-10-20 21:28:37
6
zantybobo
zantyofficial :
Eeeeeeeeeeehhhhhh
2026-10-21 07:20:09
0
gongaabdallah.ill
Gongaabdallah Illonga :
Huyo kaka vipi teenaa😂
2026-10-21 04:56:05
4
happygeorge570
Happy George :
Juzi nimemnunulia baba kambale ale ashibe baba yangu afurahi.Baada y kushiba akasema kambale huyu hafai tena usirudie kuniletea .Bora uniletee bamia tuu.Roho ikaniumaa 😃
2026-10-21 09:43:58
1
josephinejosepha3
Komando wa yesu :
Ni mama lakini hamjui tuu ?? tumepitia mengi nashukru anatuwakilisha gigy [Red heart][Red heart][Red heart][Red heart][Laughing]
2026-10-21 04:07:35
1
cecy.bahha
Cecyfuture🇪🇸🇫🇷🇬🇧🇹🇿 :
huwezi elewaa
2026-10-21 04:29:05
4
kibibiabdallah188
Kibibi Abdallah :
ayo mambo yametokea zamani
2026-10-21 03:45:57
1
florakr715
florakr715 :
Namuwaza bwana harusi ataiwezaje hii familia kumbe yangu ni nzuri nyiee
2026-10-21 05:00:43
3
missjanebright
Quune Aura :
Watu wanajifanya wemaa kwnye coment kuwa hawawez kumjibuu mam hvy maisha hayafanan rafk kisichokuhus hakiwez kukuumiz bhnaa😫 embu angalia mam ake na zuchu ashawah jibu hvy mtt wakee😢
2026-10-21 06:10:39
1
To see more videos from user @chunamakeup, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About