@mkakamweus2: Nilikuja kugundua kuwa mama yangu hakutaka kabisa kunizaa baada ya bibi kunisimulia mkasa wa kuzaliwa kwangu. Bibi aliniambia kuwa siku ya kujifungua ilipofika, mama alipata uchungu wa kawaida wa kujifungua, lakini moyoni mwake alikuwa amedhamiria kunitupa chooni. Jambo hilo liliniumiza sana nilipokuja kulifahamu. Bibi aliniambia kuwa mama alipokuwa akiumwa na uchungu, alimwambia kuwa anataka kwenda chooni kwa sababu alikuwa amebanwa na haja. Bibi hakuwa na sababu ya kumshuku, hivyo akamruhusu aende. Hakujua kuwa mama alikuwa na nia nyingine kabisa, ambayo ilikuwa ya kutisha na yenye kuhatarisha maisha yangu. Kilichonishtua zaidi ni kwamba mama hakwenda chooni kwa nia ya kawaida tu. Kwa mujibu wa simulizi ya bibi, alikuwa amedhamiria kunitupa huko baada ya kujifungua. Aliponizaa, alinitupa chooni kana kwamba sikuwa na thamani yoyote kwake, bila kujali kuwa nilikuwa mtoto asiye na hatia na niliyestahili kupata nafasi ya kuishi. Kwa bahati nzuri, sikuishia kupoteza maisha yangu, kwa sababu wasamaria wema waliweza kuniokoa. Watu hao walinipa nafasi ya kuishi wakati mama yangu mwenyewe alikuwa amenitendea jambo ambalo lingeweza kunigharimu maisha. Kila ninapokumbuka simulizi hii, najiuliza ni kwa nini mama yangu alifikia hatua ya kufanya jambo kama hilo dhidi yangu. Leo hii, nimekuwa nikibeba maumivu ya kujua namna nilivyokuja duniani na jinsi nilivyonusurika. Jambo linaloniumiza zaidi ni kwamba mama yangu hakutaka niishi tangu siku niliyozaliwa, lakini bado nilipata nafasi ya kukua. Je, ni kweli kuna mama anayeweza kumtupa mtoto wake chooni baada ya kujifungua, au kuna jambo jingine linaloweza kumfanya mama afikie uamuzi huo? #creatorsearchinsights #creatorsearchinsights #creatorsearchinsights #creatorsearchinsights #creatorsearchinsights

mkakamweusi2
mkakamweusi2
Open In TikTok:
Region: TZ
Wednesday 21 October 2026 06:31:38 GMT
157310
3582
277
98

Music

Download

Comments

macayra06
Officialnipha💞💞 :
gigi money yupo saw. kabisa namuelewa. sana.
2026-10-21 07:09:50
84
liihwidherbusiness
liih's business 😌🤍 :
ni sawa gigy she is ryt
2026-10-21 18:40:35
0
loveness.david.00
loveness david.,0007 :
pole mae
2026-10-21 17:36:24
0
aishaseiphramdhan
🦋Aiem~@ Aysha🌺🇹🇿❤️🇴🇲 :
nyie hamumueleiw gigi mambo mengine muyaache msumuhukumu mim mwneyewe nataamani nipate sehemu niongeee yananyonisibu japo nipunguze mzigo moyo nyie acheni tu inauma sana sana😭😭😭
2026-10-21 07:53:17
54
user9162232125465
cute baby :
yup swa tna san mfn akifa angemuomb nan yup saihi
2026-10-21 07:36:28
0
mollyblueberry3
mollyblueberry3 🇰🇪🇩🇪 :
My mom told me the same story, my Aunt (cousin to my mother) gave birth to a baby girl one week after my mom gave birth to me but my Aunt threw her baby into the toilet, fortunately the baby was rescued but she died one week after 😭she could have been my age by now 😭😭😭😭
2026-10-21 09:19:07
0
witness.mkama2
Witness Mkama :
mama ni mma t atakama akikufanyia kitu kibaya atabaki kuwa mama
2026-10-21 07:15:11
19
segese.joseph
Segese Joseph :
yuk saw sana
2026-10-21 06:38:36
10
zawadi_138
🌸 Zee-Fighter 🦋 :
kapitia mengi san gg ani yupo sahh
2026-10-21 07:32:20
15
alisimapesa
Alisi Mapesa :
dada samehe
2026-10-21 11:04:46
1
betinna.robatty
Betinna Robatty :
mimi naona yupo sawa tu
2026-10-21 06:52:28
15
mkambadaughter1
Mkamba daughter❣️ :
Msitak kutetea ujinga Hata Kama anapitia magumu kiasi gan si vizuri kumzihak mzaz jamn hatakama kamkwaza kisa gan sasa mtandao sisi tumsaidie nini dhid ya kusema ni bad behavior 🥹
2026-10-21 10:31:52
3
elizabethb.eliza
Elizabethb Elizabethbm :
Hakuna hata kama Mama ni Mama anayoyapitia GIGY mmmh
2026-10-21 07:24:48
9
user4721077315152
user zuu🌹🌹 :
hiyo ni ya zamani jamani mtu kashabadrika mbon mnataka kuleta taharuk
2026-10-21 08:57:29
4
merry35183
Merry :
sawa alikosea ila uyo n mama Ako naitabaki kuwa ivyo
2026-10-21 07:56:03
2
khadijaally6008
Khadija Ally :
mama ni mama tu
2026-10-21 07:05:26
6
wemaazaria
qween wazy :
Wazaz wetu wanatuumiza sana hamjui2 Gigy kapitia mangapi alafu ukiongea unaonekana mtoto hunaadabu mala unamzalilisha mzazi 🥹🥹🥹ninamengi sana moyoni nivile2sina ujasiri wakuyasema🥹🥹🥹
2026-10-21 10:21:24
8
sharifachacha
sharifa chacha :
Mmmmmh
2026-10-21 17:26:00
0
user6776175417514
chimamy official🌹🌹 :
mam ni mm t at awej
2026-10-21 08:31:30
0
perus_daud
perusdaud :
ni saw mama ni mama ila kunawakati huwa ni ngumu kuhimili maumivu au matendo ya mama usipokuwa mvumilivu matokeo huwa ni hayo
2026-10-21 12:02:20
4
naahfrank1
Naahfr3nk♎️ :
Unakuta mam miezi miwili hakujulii hali unaendeleaje alaf akiwa anatak hela ndo anakupigia,ukiwa huna anakukasilikia hakutafut tenhh,nyie gigy hamuwez kumuelew kam hujakutan na vitu vya ivo,ni wazazi ndio lakin sis watoto tunapitia meng kweli juu yao
2026-10-21 09:38:19
4
mwarabu48
MR HANDSOME🥰🥰 :
maisha anayopitia gigy kama hajakutokea kwenye maisha yako huwezi muelewa hata kidogo
2026-10-21 12:16:21
2
user398408120902
mjema. boss :
gigy.yupo.sahihi san yan ht mm mtu anitupe hlf baadae anione wa maana gigy.upo sahihi.san
2026-10-21 07:24:36
1
rehemahamisi930
latifa de ommy :
kwa asiye pitia ayo ataon ni yakawaid ila kwa walio pitia ayo maish wanajua uchung wak
2026-10-21 08:08:45
2
uniquesister26
Unique sister 💝🦋🍹 :
af Kila mtu ana upande wake mwngne kuumia moyon hawez na kupta kwk afadhali ni kuongea muachn aongee mnaona km mama kazalilishwa ila hamjui maumivu km halipo myon mwko hat hizo laana mung nae anaangalia jmn
2026-10-21 10:17:49
1
To see more videos from user @mkakamweus2, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About