@it_promax: waziri kitwana kaguswa na Jambo kubwa la ongezeko la Mshahara #billywhite_commando #zanzibar🇹🇿 #hayabanabaadae #billy_white_commando #billy_white_commando
Nadhuma pia mziseme anazozifanya pia Allah atamlipa anachostahiki kwa dhulma zake IshaAllah
2026-10-21 16:23:14
11
Unavo taka nataka🤐 :
sie tusona kazi🤐🤐🤐
2026-10-21 17:07:35
0
MWENYE BUSARA :
ahadi ya ajira bado lakini
2026-10-21 17:23:06
5
thamrati :
Mwamba
2026-10-21 13:57:57
2
MARASH :
msha hara laki 5 matumizi zaidi ya laki 5 kwa ughali wamahitaji
2026-10-21 17:56:31
2
Imara boe :
kumbe wao wanaguswa mishahara ikizidi half wakitoka apo waje watuambie tujiajiri
2026-10-21 17:18:18
5
mtabe :
Wameongezewa wao mimi nna masters na mahahara nimeongezewa 4000 tu
2026-10-21 17:20:53
2
Fabolizo Mafyonso :
Laki tano bado pesa ndogo sana kwahadhi ya Mzanzibar Duniani na hali ya maisha ilivo saivi kisiwani angalieni mlo wa kutwa tu saivi raia inamugharimu 30000 kajibana 20000 apo ndio eti milo mitatu ukizingatia makodi makubwa waliobandikwa wanaNchi na mafaini yanayoumiza barabaran raia wanyonge wanadhalilika Nchi hii.
2026-10-21 18:22:13
3
RASHID ZAINBAR 😋 :
mheshimiwa ninyi mnaongezewa mishahara ila sisi wananchi anatuumiza sana rais kwa sababu huku njiani barabarani tunanyanyasiwa sana na askari hata kam
2026-10-22 02:57:01
1
ABDULLAH :
kwa kweli znz kulipa wafanyakazi laki 5 bado sio jambo la kujifia Zanzibar walitakiwa Kila mwananchi ndio apewe hio laki 5 znz wananchi wote ni M2 waajiriwa znz mzima HAWAWEZI kufika laki 2
2026-10-21 16:38:22
2
Hamis Masud :
mm nafkiria umeguswa ajira zitoke kwa vijana kumbe umeguswa na mshahara kuzidishwa boss wangu
2026-10-21 20:17:34
2
ladyhoney :
muheshimiwa mshahara wa Zanzibar ni mdogo sana ukilinganisha na bara kwa mwenye imani ataongeza tu Allah amzidishie imani na umri mrefu.
2026-10-21 18:12:47
1
kulty :
ameen na ww pia Allah akupe kheri duniani na akhera ameen
2026-10-21 16:19:16
5
binsalim :
mshahara umeongezek na ss walala hoi munatubana huku mtaan daah hatar waajiriwa wanafurahi waliojiajir wanalia
2026-10-22 02:42:01
3
yuzarsif0775 :
ila muheshmiwa sisi wananchi wa chini tuna maisha magumuu mnoo sanaa tusio na mshahara mnatuangalia vipi
2026-10-21 18:40:23
0
33334444 :
kweli abarikiwe
2026-10-22 06:47:37
0
Ame Mahmoud :
mishahara inapanda na maisha yanazidi kua magumu tatizo nini tusiwe wajinga
2026-10-22 03:53:56
2
Mwana Mussa :
bas na ajira za madaktar zitoke tena miaka ming wtt wanahangaika na ajira mh,tunakuomba
2026-10-22 04:16:22
2
0mar bare :
Acha cifa mkuu
2026-10-22 03:12:04
2
lujay :
raisi kafanya jamboo mwaka huu
2026-10-21 21:59:24
2
Princess Tuma.... :
wengine tumepunguziwa na elimu tulionayo umesoma kwa shida na garama tunapitwa na muhudumu😢
2026-10-22 02:27:18
2
user4186177245948 :
kwa wenye kupokea mshahara nisawa inawapasa kushukuru sana tusio kazi za kupokea mshahara tusiache kumshukuru mungu kwa kila hali
2026-10-21 19:44:57
0
ابو عبدالرحمن :
kuna watu wameengezewa elf 2 wengine elf 3 eti kisa ni wapya kwenye kazi
2026-10-22 10:08:57
0
Billgates :
pesa za faini 😅😂
2026-10-21 19:54:05
1
To see more videos from user @it_promax, please go to the Tikwm
homepage.