datari niko na mutu mweye alikua agent ilkua aki aplay ya canada with 350000 nikabatia. lakini alitoka na pesa yote.watu wote 2000 people. Sasa datari tutafayaje kwasababu ako sahisi canada??
2026-10-22 01:41:58
3
zerorev :
Asante daktari kwa kukuja
2026-10-21 17:36:15
3
Freddy :
nina weza pata usaidizi wa docta namuna gani nikiwa mu Congo ?
2026-10-25 19:40:40
2
simonfarhan4 :
daktari umezaidia wengi
2026-10-26 09:06:44
2
Agnes :
mume wangu alikuwa anakunya mombe sana.saiti ya hiyo tulikua tuna kosa amani Kwa nyumbani,,,, lakini nimesaitika Kwa daktari sai niko sawa