@marce_media: #IDD AMINI DADA NA HAYATI MWL.NYERERE

Marce Media
Marce Media
Open In TikTok:
Region: TZ
Thursday 22 October 2026 08:59:46 GMT
76947
2858
73
136

Music

Download

Comments

said.umeme2
Said Umeme :
ile vita tulishinda kwa uwezo wa mungu tu maaana alituzidi
2026-10-23 04:04:24
19
rajeshy33
sudi :
jamaa aliteka bendera ya ccm akijua ndo bendera ya taifa la Tanzania[Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved]
2026-10-23 11:01:10
1
hansernest5
Hans Ernest :
CCM walifanya Kaz ngum alafu ety anakuja mtu anataka achukue madaraka Kwa maneno maneno
2026-10-22 23:10:14
15
brotherl.com
Brother L :
a few moment later 😉😉😉😉😂😂😂
2026-10-23 12:24:57
1
anney4821
William :
Bora hata vita vya Uganda ilitokea enzi za mwalimu na General Abdalah Twalipo na kina Silus may unga maana ingetokea leo kipindi hiki cha Nkunda tungekuwa watumwa wa Uganda mpaka leo
2026-10-22 16:23:10
13
amankasagula
Aman Kasagula :
hiyo ni maigizo na huyo si iddi amini, movie ilitungwa na muingereza
2026-10-23 04:09:14
9
eliaseshahu
NABII SESHAHU :
Idd Amin alikuwa ameshinda tayari tulipata msaada kutoka nje
2026-10-23 07:20:27
7
feisagym1k6
feisagym1k6 :
hakuangamizwa na jeshi la Nyerere alipigana na nchi nne kwa wakati mmoja na waliokufa katika vita hivi ni vijana wengi kutoka Zanzibar acha kudanganywa ATI edi amin katolewa na Nyerere bila ya msaada kutoka china wa ndege za kivita mpka Leo mwamba angedunda
2026-10-24 03:31:02
1
47r4sh
47R4§H :
kumbe bendera ya Tanzania iliandikwa chama Cha unduzi 😁😁
2026-10-22 23:02:03
6
zuhuramvungi776
Zuhura Mvungi :
Duh kwel binadamu sio kitu hao wote pengine wameshakufa
2026-10-23 12:25:04
1
mbagagoldmine
Mbaga Gold Mine :
dicteta idd amin dada alikuwa anasaidiwa na dicteta Gadaf vita ilikuwa nzito kilichotusaidia wa tz ni kuwa baadhi ya Vikas vya uganda viliasi vikaungana na jeshi letu. hii iliturahisishia vita sana. tulifagia sio mchezo
2026-10-23 13:24:40
1
rubenmaobe
rubenmaobe :
namuona mariyamungu
2026-10-23 05:44:23
2
jeryson.jeremia
Jeryson Jeremia :
I wish tungalikuwa na uzalendo kama huu nowadays!
2026-10-22 22:15:32
4
rashidi.mashaka6
Rashidi Mashaka :
tulio muona EDDO LOWASA, tujuwane.
2026-10-23 08:39:22
3
chikutiktok07
MENTO LA INDIA OG🇮🇳 :
TUMUABUDU SANA HUYU MUNGU MANA ANATUPENDA MNO SISI WATANZANIA NA NDOMANA ANATUTETEA HATA KWA WALIO TUZIDI NGUVU
2026-10-23 19:31:59
2
user551797.ibrah
ibrah... 😎 real life👍 :
daah hvyo vityu umetolea wp kaka
2026-10-23 22:31:10
1
erastoernest65
ERASTO ERNEST :
Nyerere ni kiboko
2026-10-23 17:08:42
1
dmkali5
dmkali5 :
Idd Amin alikuwa mtu mwema sana, Kuna vtu tu cwez kuvisema nliwahi kuvisoma ndo chanzo cha yeye kutangazwa kama mtu mbaya
2026-10-23 13:29:48
1
mshashi35.com0
Miyamoto Mshashi. :
ndiyo bendera ya Tanzania hiyo eti?
2026-10-23 02:06:27
2
ngekewaaabdallah
Kenneth kaunda :
Bora ungeichukua tu hii nchi
2026-10-23 03:29:16
2
user5513483222743
Tina Maila :
Watu wa zamani waliteseka jamani
2026-10-23 08:21:10
0
lon.b47
lon b :
2026-10-23 06:39:17
0
abubakarkhamis666
Karl :
km husemi Mimi nasema ni UISLAM
2026-10-23 20:28:19
1
freemind751
freemind751 :
Uganda walikuwa vizuri, bila tanzania kupewa msaada msingeshinda
2026-10-23 08:54:34
1
godfreielia
Seth Freaking Rollins :
huwaga hakuna mechi za marudiano ..hili dabi lirudiwe😅
2026-10-23 04:57:20
3
To see more videos from user @marce_media, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About