S1659/0094 . Mkali wa hiz atupe jina la shulee kwanzaa tusipelek watot wetu
2026-10-24 11:03:53
249
شريفة🌸 :
mmh hizo mimba watakazo pata mimi simo
2026-10-24 10:31:45
132
Vee🌸🦋 :
Kuna muda natamani muda urudi nyuma baadhi ya mambo nisingeyafanya kwenye maisha yangu uwiiiiiii
2026-10-24 16:46:10
116
wisa746 :
tuzae tutoe chango jmn🤣🤣
2026-10-25 04:20:16
0
mister shuu :
fact kaka😳
2026-10-25 20:26:10
0
innocent mp :
xahii brathel
2026-10-25 06:45:52
1
Damal Denis :
Hawa ni art bro walahi nakuambia
2026-10-24 10:36:35
58
official madame :
wangejua mtaani kulivyo pagumu wangemuomba Mungu awafanyie wepes
2026-10-24 10:39:12
122
MTOTO WA BABAANGU2021 :
Tumeshawanasa n shule gan
2026-10-24 22:20:38
26
Naomy❤️! :
wadogo zetu wewe na nani?? 😂😂😂
2026-10-24 13:05:41
17
rauhiyaibrahim120 :
mtaani pagumu jmn jmn pagumu oooh
2026-10-24 12:02:35
25
Official_phd :
labda wadogo zako kaka mimi sina mdogo wangu hapo
2026-10-24 12:19:06
18
Ezekiel Justine :
😁bro unaongea fact ila ushachelewa sana Yani now kilicho Baki ni kuwapa mawaiza wanao na familia yako tu maana watu wapenda uongo kuliko uwalisia ila Asante Sana bro usichoke kuwaelimisha