mitalo sasaaa hap[Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy]
2026-10-25 09:18:19
0
smart_kalonga📸 :
sisi tuna wangoja tu tukisikua mmefeli mimba tu [Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy]
2026-10-25 09:23:44
0
🦋Imelda🦋 :
sa itakuaje??
2026-10-25 08:56:53
0
omary mbaraka :
mke wangu nifiche mi naogopa
2026-10-24 19:33:02
152
Temukwizu✅ :
ngojq nimuulize chart gpt hii shule gn
2026-10-25 09:21:57
0
Chriss_wizzy :
kwani serikali inasemaje????[Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved]
2026-10-25 07:59:41
0
mwanisonganya :
S.1689 ABOUD JUMBE SECONDARY SCHOOL
2026-10-24 23:33:41
20
nah56 :
number tusha ziona😂😂
2026-10-25 08:29:30
0
pink love 💞💞💞 :
kuna muda wanaume wana fungwa 30 bure kumbe shida ni sisi wenyew
2026-10-24 20:10:51
105
officialalice59 :
Hii shule nikiijua sipeleki mtoto wangu 🙌🏻🙌🏻🙌🏻😫😫😫
2026-10-25 05:13:06
21
Madam Tesha :
duuuuuu kama mzazi nimeumia MUNGU WASAMEHE WATATOTO WETU
2026-10-25 06:24:29
15
madam bagia 🧆🧅🧄 :
hawajui kama wanaizalilisha hiyo shule na uwongozi wake wote yaan kwamb walimu wote hawan walichokifany
2026-10-25 05:50:39
11
Mtabe :
Hayo yote ni makosa ya Serikali kulazimisha kila mtu asome secondary
2026-10-24 19:35:15
45
amani felix man :
uzuri namba zetu za mitihani mmetupa tutawafatilia
2026-10-25 04:41:28
20
Wakujaala abdallah :
tusipate shidaaaa hao hapooo
2026-10-24 20:14:44
14
SinganoFs :
Aboud Jumbe sec school in DSM Kigamboni Mjimwema Mtaa wa Maweni, maadili hapo ni hamna.
2026-10-24 19:25:32
18
nayhda Suleiman :
uzuri bamba ya mtihani nimeshaona bado shule tu kiijua alafu video ninayo aibumtaona nyie
2026-10-25 04:24:30
9
officilratihyana 🦋 :
mungu kila nikimuangalia mwanang najiuliza mengi sana mungu naomba mjalie mwanang awe mtoto mwenye hof ya mung
2026-10-25 05:36:32
13
Venita Rugemalila :
mnakosea nyie watoto izo namba mnaichafua shule,mna hatari mnaweza kufungiwa na matokeo msipewe na mkafungiwa hata msisome chochote nyie wehu mbona mngetumia mtandao vzr ungewasaidia hamna akil jamaniii mmeichoma shule na walimu jamaniii hawa ndio wanafunzi wetu hawa wakoa gani? kweli mna matokeo au hamna hamtegemei?
2026-10-24 12:38:54
10
Said Gaddaf :
wahaya wapya
2026-10-24 20:17:36
5
histoHistoeva Kavishe :
uwiii jmn wazazi,walimu mnaona watoto wetu???
2026-10-25 09:20:41
0
bachanja :
Karibuni mmaah
2026-10-25 06:11:36
1
Justine Jonas :
wale wa kusoma comment tu tujuane..
2026-10-25 07:50:24
1
REYMA DE QUEEN OV PEACE :
ngoj matokeo yatoke
2026-10-24 21:29:00
3
mrggilfan :
Wazee wenu wanajua?
2026-10-25 08:14:34
0
To see more videos from user @petrojailosi, please go to the Tikwm
homepage.