the debate is good, but look at what we have been made to discuss, nonesense.we should be discussing industries in Africa
2026-10-25 20:59:12
0
Herbalist Judy🌿🧿 :
Huu mwaka mpaka Waafrica wote tuamke😂😂😂
2026-10-25 15:01:10
40
Wakanda. :
[Tears of joy][Tears of joy]hakuna hapo bwana
2026-10-25 18:59:26
0
Betty Jimmy :
Kuna watu mpaka leo wanatoa hela zinaenda Rome🤣🥹
2026-10-25 17:25:28
21
francis karanja :
ndini ni system of controling mind of people en bcme slaves
2026-10-25 22:53:57
0
N@sry!! :
Kwan iran ni nchi ya dini gani na kwann wanauwa watu je mungu ndie kasema ivo au
2026-10-25 15:55:45
11
(07)cod£[(hakika na mungu tu. :
mimi ni mfupa wa africar daima. mungu bariki afrika na sio dini..
2026-10-25 13:00:29
10
Lupe Lodman :
Nakubaliana na Hao wanaoikataa Dini
2026-10-25 14:34:59
8
Dc Wa Kitaa :
kwani kabla ya iyo biblia wazee we2 hawakujua kutamani cha m2 ni kosa
2026-10-25 16:36:20
2
user900438120912 :
Dini haijawahi kuleta chochote Africa,ila walichukuw utamaduni wetu huhuo na kutuuuzia sisi kwa njia kusanifisha itakayotumika ,kwa kukusanya vitabu vyenye tamaduni zetu, jamani Nina mengi sana ndo maana ukristo ulioko Ethiopia ñi tofauti
2026-10-25 14:50:07
7
fundi madishi dar :
Na tulishinda vita ya maji maji kwa tamaduni zetu 🤟
2026-10-26 04:05:01
1
Love ❤️🥱❤️🔥 :
Huu mwaka mpka waafrika turudie uafrika wetu 🥰
2026-10-25 18:54:48
2
Kelvin Khan :
hapo wanashindana wafia dini na wana historia wewe unadhani nani atashinda??
2026-10-25 18:40:33
2
Awake :
yan huyo sheikh bana.. eti dini imetuletea utaratibu wa kuish vizuri!anashindwa kujua kwanza historia ya hizo dini zenyewe zilikuja ziliwakuta watu wanaishi na wanaishi vizuri tu.ina Mana waliishije hapo mwanzo. sass mtu anapambania dini utafikir alizaliwa nayo wakat imeletwa tu kipindi tayar binadam alikua anaishi..
2026-10-25 13:02:51
3
Tweny.f :
inaitwaje Nikasikilize yote
2026-10-25 15:57:23
0
Mama huu bakari :
niko kwa waislami
2026-10-25 16:59:33
0
domi Mdunia :
dini ni utumwa
2026-10-25 17:04:40
2
frankmkupala :
kiukweli nawaelewa sana kionda na mwenzake🥰
2026-10-25 16:33:44
1
Ba Jessie.. :
pesa pesa pesa peeesa.. mi nachagua pesa
2026-10-25 18:31:32
1
Mr.J.🥰🌹 :
mchungaji anatetea ugali 😁😁😁
2026-10-25 20:02:10
1
faiza :
hizi code unazitoa wapi mama 🥰🥰😂 ni za moto
2026-10-25 13:25:12
1
cirilkimat :
Sister huu mjadala nna tamani ninge upata wote tafadhali
2026-10-25 14:03:19
1
Ally MGAZA :
hii ilikua ni BONGE la DEBATE,,,UBUNTU BANTU🫵🏾🫡🫡🫡
2026-10-25 21:31:16
1
jamila james :
kweli dini imeleta slave sana
2026-10-25 14:56:31
2
avitus jovin :
iv na na wakat yusufu anauzwa walio muuza si ha hao walio waliumbwa na mungu na mungu si anajua leo yako mpaka kesho yako kwann ka alijia yusufu atauzwa kwannll asizuiye ilia jambo kabla si anajua yajayo bwana
2026-10-25 13:40:29
0
To see more videos from user @hmahalu, please go to the Tikwm
homepage.