@madam_leila: Kila familia ina swali moja ambalo halikosekani kwa binti ambaye bado hajaolewa: “Sasa wewe utaolewa lini?”. Lakini je, ni kweli kwamba kila mwanamke anatakiwa kuolewa kwa sababu tu watu wanamuuliza? Au wazazi na jamii wanapaswa kuwapa wanawake uhuru wa kuamua wakati sahihi wa kuingia kwenye ndoa? TUJADILI KWA UWAZI: 1. Je, ni sawa kwa wazazi na ndugu kuendelea kumshinikiza binti aolewe? 2. Mwanamke akifikisha umri fulani bila kuolewa, kuna sababu ya kumfanya ajisikie vibaya? 3. Au ni bora kuolewa kwa wakati wako mwenyewe kuliko kuingia kwenye ndoa kwa sababu ya presha ya watu? Wewe unaonaje? Andika maoni yako kwenye comment. Tujadiliane kwa heshima bila kumhukumu mtu yeyote. 👇