Acha kupotosha watu kwamaulidi unavunja heshimayako nimimwenyewe nimsomi wamaulidi na madhararake niliyaona nilitapeli vyakutosha nikaacha maulidi mpakasasa nashukuru mungu
2026-10-26 13:28:32
0
cheyo1572 :
mimi binafsi si support maulid ila anaye Fanya maulid namuunga mkono kwa jitihada zake za kutafuta elimu zilizo mpelekea kusoma maulid
ila huyu sheikh siku akiondoka ulimwenguni hesabu ni hasara juu ya kila muislam haya ni maoni yangu
2026-10-26 11:57:00
1
maryumaSaleem :
mimi napenda kukusikiza n sichoki[Heartwarming][Heartwarming][Heartwarming]Allah akuhifadhi
2026-10-26 09:01:59
2
nadhirahajji :
uko sahihi shekhe wetu
2026-10-26 15:54:11
0
Ahfslly :
Yeas maluum uko sahihi subhanllah🤲
2026-10-26 15:20:40
0
Mufti Amisi :
swadakta ya sheikh
2026-10-26 14:51:20
0
duli ali :
mm nasikiza mawaidha yako maana una busara sana....mashaalah....
2026-10-26 14:08:05
0
Hafidh Ally jabiri :
hakika hii nimawaidha ya mda mrefu lakini imeongelewa kwa usahihi kabisa
Lakini leo mabomabayazaidi yananyamaziwa kimya
kama ssahizi zanzba kama jaaa
2026-10-26 11:13:28
0
idrisbakari52 :
mimi pia niliacha kukuskiza
2026-10-26 13:18:51
0
abdallahjudifa77 :
🙏🙏🙏
2026-10-26 09:08:20
0
To see more videos from user @juma_zahoro, please go to the Tikwm
homepage.