ukimlza naomba na halotel unaweka bando dakika mbili tu unaambiwa limeisha
2026-10-29 07:34:53
25
amshakirah1 :
Kabisa
2026-10-29 16:16:27
0
scontina :
selcom ndo mpango mzm
2026-10-29 09:17:39
14
lightiness petro :
mimi Nisha watchable said siweki era nataka niende NMB mimi nilikuta nimechoka
2026-10-29 08:42:27
5
Dada muuza mchele🤗 :
Hivi ni pesa tuu sina au Kwan inakuwaje kuwaje mpak mnaweka pesa benki 🤣🤣 hiv huwa mnalal usingizi kwely 🤣🙌🏾 aaah me hapna Jamn
2026-10-29 17:59:59
1
cute Maggie🥰🥰 :
😂😂 mpak nimeogop akanti yangu mpya jamani
2026-10-29 03:39:01
5
🖤VR🖤 :
alafu kuna sisi tunasikiliza bank gani nzuri tuweke pesa,alafu tunaona kila mtu analia na bank yake😢😢😢
2026-10-29 06:27:17
3
Boss Lady :
Mimi NMB kwanzia mwezi 8-10 wananikata ela nyingi ukiwapigia wanakwambia wamekata kimakosa
2026-10-29 11:16:31
1
linahmshanga :
Msaisahau na NNMB 😭😭😭
2026-10-29 12:03:23
0
rayshkeykeyraa :
Pesa haiwekwi Bank
2026-10-29 13:36:22
0
Khamidah salumu :
Nitakaa napesa zangu ndani hadi ziliwe panya😂😂😂
2026-10-29 02:30:50
1
lifewithsiska :
waambie hao me wamenikata elfu 50
2026-10-29 11:51:25
0
Bernie❤️🌹 :
tell them
2026-10-29 14:22:45
0
Kid rayan :
Kabla hujaweka card yako kwenye ATM machine kaguwa kwanza hyo sehemu vzur kuna watu wanafanya card skimming…..je carding skimming ni nin ni wizi wa taarifa za kadi ya benki (ATM au debit/credit card) kwa kutumia kifaa maalumu kinachonakili taarifa za kadi bila mwenye kadi kujua…..Alf wakishapata hzo data wanatengeneza card nyingne wanatoa hela za watu alfu pia hii nchi inahitajika wataalamu wa cyber security maana wakenya wanatuibia sanaa kwenye maswala ya carding 😞 so sad
2026-10-29 06:31:08
1
nikita_strawbery26 :
JAMANI MIMI NDO MAANA NATUMIA SELCOME BANK YAAN WAKO VIZUR SANA
2026-10-29 13:52:52
6
Bryer❤️ :
heri nyie mm mshahara ukiingia tuu wanasema namba ya siri si sahihi 😂😂🙌 na wanafungia kadi uwiiiiii
2026-10-29 11:51:48
0
Shuu#22 :
Ngoja niwe nchimbia pesa zangu chini ctaki kugombana na waja
2026-10-28 11:40:10
0
🦋🧸It’s twin💐🫦 :
NMB ni hatar kila mwez wanakata 5000
2026-10-29 13:38:29
4
first born :
Mimi mwenzio nishaachana na hizo bank, watajua wenyewe jamani nimewaachia nyie bhana🤣🤣🤣🤣🤣🤣
2026-10-29 12:25:58
1
veee❤️❤️ :
mm niliamua kutoka pesa zote nakuhama kabisa🏃🏃🏃
2026-10-29 13:04:13
0
Ms leocardia💝💫 :
waambiwe tu ndgu yangu tushachoka🥱🥱🙌💔
2026-10-29 13:22:23
1
To see more videos from user @lilymediaa, please go to the Tikwm
homepage.