@madam_leila: UMRI PEKEE HAUTOSHI KUWA MUME, NA UMRI MDOGO HAUMAANISHI KUTOKUWA NA MAJUKUMU! Kuna wanaume wenye umri mkubwa kuliko wake zao, lakini cha kushangaza, wake zao ndiyo wanaobeba majukumu mengi ya familia. Mwanaume anatoka kazini, anachangia kiasi kidogo cha fedha, lakini mke ndiye anayepaswa kuhakikisha kila kitu kinaenda sawa: maji ya kuoga, maji ya kunywa, taka, usafiri na mahitaji mengine ya nyumbani. Sasa jiulize, kuna tofauti gani kati ya kijana anayeingia kwenye mahusiano akiwa na malengo ya kujenga maisha pamoja na mwenza wake, na mwanaume mzima anayejifanya amejipata kimaisha ilhali bado anahitaji kulelewa? Tatizo si umri, bali ni uwajibikaji na maandalizi ya kisaikolojia. Kuna vijana wanaingia kwenye mahusiano wakiwa tayari kujifunza, kujituma na kushirikiana na wenza wao. Lakini pia kuna wanaume wenye umri mkubwa ambao wanataka kuheshimiwa kama vichwa vya familia bila kutimiza wajibu unaoambatana na nafasi hiyo. Na je, mwanaume akifikia umri wa kustaafu au akipoteza uwezo wa kufanya kazi, je, ni sahihi kumdharau? Au mke anapaswa kuendelea kuwa naye na kumsaidia katika kipindi hicho cha maisha? TUJADILI KWA HESHIMA 👇 Je, ungechagua mwanaume mwenye umri mkubwa lakini asiye na uwajibikaji, au kijana mwenye malengo na anayejituma kujenga maisha pamoja nawe? Na kwa wanaume, je, kuwa kichwa cha familia kunamaanisha kuwa na umri mkubwa, au ni uwezo wa kuwajibika na kushirikiana na mwenza wako?
Madam Leila
Region: TZ
Wednesday 28 October 2026 04:24:25 GMT
Music
Download
Comments
yasinta thomass :
dada mi nilikuwa naachiwa elfmoja au mbili na ninamtoto mdogo na akilud anataka ale
2026-10-28 07:22:26
3
besaki :
kabisa
2026-10-28 08:37:52
1
@Sashasalum02 :
dah ninayo pitia muda huu 2000[Crying]
2026-10-28 06:49:37
1
tummu luwaya🌹 :
Mungu wangu nmeshindwa 🙌
2026-10-28 08:05:19
1
mo__masombe :
Exactly 💯
2026-10-28 04:51:51
2
halimamamuma :
[Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy]nikuelewa ma mimi ndio ninayo pitia na ukimwambia anakupa jibu zito kuna watoto yani mtihani
2026-10-28 06:41:58
0
Keylin Collection. :
mwanaume kujituma bhna woiii
2026-10-28 08:16:56
0
vitallykamere :
nakumbuka mwaka 95, mzee alikua anatoa 3000 kila siku, ambapo kilo Moja ya nyama ilikua shilingi 400, na vitu vingine vipo kama vile unga,mafuta, nk...
2026-10-28 04:59:00
0
rayyan🥰🥰🥰 :
ndo yalikuwa maisha yangu lakini nimeshindwa gudu bye😂🤣🤣
2026-10-28 07:42:45
0
😼𓃭🇹🇿 :
2026-10-28 04:27:02
0
zabibusalum617 :
Exactly 💯
2026-10-28 05:13:34
1
Salum Haji :
💯🌹
2026-10-28 08:34:30
1
francis :
umuchekeee sio🤣
2026-10-28 07:36:05
1
African cute❤️ :
[Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy]
2026-10-28 04:36:25
2
شادية🥰🤎 :
😂😂😂😂😂😂😂
2026-10-28 05:49:43
1
Mustapha :
🥰🥰🥰
2026-10-28 04:27:51
1
user3995632144801 :
💞💞💞
2026-10-28 06:08:01
0
Baraza LA Wakuu # :
🥰🥰🥰
2026-10-28 05:26:30
0
rashfordsadrudib :
🥰🥰🥰
2026-10-28 08:11:52
0
To see more videos from user @madam_leila, please go to the Tikwm
homepage.