@echoesofthelegents: Watu wengi wanajua Juwata kwa nyimbo za chama kama "Kazi Ni Nguvu"...Lakini mwaka 1985 waliamua kuimba MAPENZI!KWA NINI?- Watu walichoka siasa- Ushindani na Mbaraka Mwinshehe (Mama Sophia)- Na Bernadeta alikuwepo KWELI!Binti aliyefanya kazi ofisi ya JUWATA Kariakoo. Mwanamuziki alimpenda sana lakini pesa za mfanyabiashara zikamchukua.Huu wimbo ni barua yake ya mwisho!Gitare ya 1985 + kilio = Historia!#JuwataBand #Bernadeta #Muzi

ECHOES OF DE' LEGENDS
ECHOES OF DE' LEGENDS
Open In TikTok:
Region: KE
Wednesday 28 October 2026 07:55:12 GMT
4933
150
12
51

Music

Download

Comments

marian.martin.mwa
Marian Martin Mwaveya :
Unanikumbusha saaana, safi sana.
2026-10-28 19:31:29
1
adande4x4
Masasia :
Eti Juwata ilimaanisha Jumuia ya Wafanyakazi Tanzania? Yaani Civil Servants walikuwa na bendi..Woow!
2026-10-28 19:56:00
1
suleimanali255
Suleiman Ali :
Shaaban Ahmad Dede, Suleiman Mbwembwe na Moshi William TX katika wimbo wa Kimwaga au Bernadeta
2026-10-28 18:58:20
1
amshukuru.ester
aMshukuru Ester :
dude,moshing.mbembe momba
2026-10-28 08:24:13
1
kibibiabdallah188
Kibibi Abdallah :
penda sana
2026-10-28 13:04:17
1
amshukuru.ester
aMshukuru Ester :
ni ngulisbhabani ddede. huyo
2026-10-28 08:21:36
1
To see more videos from user @echoesofthelegents, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About