@pius_rubinda: Uchumba sio ndoa Kupendana sio Uhakika wa kuoana Bali Uvumilivu wenu ndio unao zaa ndoa imara kwasababu Mwenda pole hajikwai Kobe Mpole ndiomaana huishi miaka mingi Ila fisi mla mizoga hufa kwa tamaa *FANYA HIVI KUSHINDA UZINZI WAKATI WA UCHUMBA* Epuka matarajio makubwa kwa mwenzawako kisha ongeza mipaka na kujiheshimu maana Kunguru muoga huishi miaka mingii na muda ni hakimu wa haki lakini amuogopaye Bwana atapata mema ....Mithali 22:4 Kilicho chema hakitoki jaralani hata dhahabu itokayo aridhini inachukua gharama kubwa inapita motoni ili istahili sokoni epuka kujichafua kabla ya Ndoa utateseka ndoani Ubarikiwe Sana sana sana na Jehova Jire aturehemu wote Amen