Ndio maana nilisema siwezi acha mtoto Wangu nyuma heri niteseke na yeye
2026-10-29 11:53:41
37
Eric Goodman win :
God please send a helper to this innocent kid .😭😭😭💔
2026-10-29 09:36:19
21
cirung'ang'a :
what about behind camera😭😭,oh poor baby
2026-10-29 13:43:37
5
mariee thrift hub :
aki mosiria alikosea sana kupoteza KAZI juu alikuwa ready to come in for the sake ya watoi wanaopitia mateso😭😭😭😭
2026-10-29 11:03:40
25
waithe :
she should be jailed....this is an acceptable aki,if she can do this on camera,what of behind the camera......aki it's sad
2026-10-29 12:25:56
10
Caroline Kadogo :
ghaii kutesa mtoto ni dhambi kubwa. huyo mtoto ni malaika,
2026-10-29 12:02:16
10
MISH003💓 :
😭😭😭😭😭😭💔 mtoto wangu ashawai pitia hiii nani kwao alifanyiwa ivi i feel pain walai Eeeeeeeish saiz uwezi juwa ni yy mungu okoa huyo pia juu si rahisi I know the pain imagine huyu ni moto boy bt anavalishwa kaa dem eeeeeeh sijawai heal
2026-10-29 13:24:46
4
Super Lady 😘 :
sasa kama unafanya hivi na ni kwa camera na kama si hivyo huyu mtoto anapitia jameni ni vile hawezi ongea.Hata nimekasirika sana.
2026-10-29 09:55:51
7
Nato🇬🇪 🐰🇰🇪 :
🤨🤨🤨🤔😪😪😪😪😪😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭my looooooooord
2026-10-29 13:30:11
0
Diana Dee :
naskia nmekasirika vibaya sana😳😳
2026-10-29 12:47:55
5
Yule don't care😏 :
huyu mbona ananikasirisha🥹🥹
2026-10-28 23:23:35
6
Hellen :
may God punish mwenye alifuta mosiria KAZI sincerely speaking mosiria was doing good work.plz watu wa human light help this kid.