@qiblatein_online_tv: 📺 Video Kamili Ipo YouTube — QIBLATEIN ONLINE TV 🔔 Kwa mawaidha na daawa zaidi: #QiblateinOnlineTV #Mawaidha #Daawa #Quraan #Uislamu #Upendo #Amani #reels, #explore, #trendingnow, #viralFitness: #fitness, #gym, #workout, #walkingforhealthFood: #food, #instafood, #highproteinmeals, #budgetmealsTravel: #travel, #travelgram, #travelphotographyLifestyle: #dayinmylife, #slowliving, #inspiration

QIBLATEIN ONLINE TV
QIBLATEIN ONLINE TV
Open In TikTok:
Region: TZ
Wednesday 28 October 2026 14:47:28 GMT
116776
4591
184
109

Music

Download

Comments

user481122186331
TURU CLASS :
Hao ni watoto hawajui walitendalo pia ni furaha yaku maliza shule wasameheni bure kiukweli
2026-10-28 16:34:53
26
amina.kazigo
Ukhuty Minah :
WAISLAM WENZANG TUSIACHE SWALA
2026-10-28 17:36:51
64
ochu__77
_ochu77🫆 :
issue ishakua serious
2026-10-29 05:50:02
0
matayomkapa
mathayo :
kweli sheehee
2026-10-28 17:59:34
0
shibuy25
shibuy :
Angalieni nchi ya Zanzibar ,, mbona hakuna huo ufuska??? ata Tangamyika mikoa ilokuwa haina Masingomadha wengi hakuna huo ufuska,, lipi hamjui au hamuoni?
2026-10-28 16:33:22
5
hamisiponera912
Hamisi Ponera :
utaratibu wa kuwatenganisha wazazi na watoto mwezi mzima kushinda shule toka jtatu Hadi jpili kuanzia alfajiri Hadi saa tatu usiku. shule ziishie saa nane Kisha warudi nyumbani mapema wakafundishwe maadili ya nyumbani.weekend wabaki nyumbani ili wazazi nao washuhudie mienendo ya watoto wao kinyume na Sasa wazazi hawaoni watoto wao.walimu wamejipandikiza uzalendo wa kubaki na watoto mpaka saa 12 jioni kumbe wanataka michango ya wanafunzi hamna wanachofanya kule
2026-10-29 05:02:06
3
frola3942
Flora🇹🇿 :
nwalikuwa ni waislam
2026-10-28 22:06:05
1
mudy4375
Mudy :
WALE WASISAMEHEWE IWE FUNZO
2026-10-28 18:31:29
1
neema.mwambara
Neema Mwambara :
Kama mungu anasamee uchafu wetu mkubwa kwann watoto wasisameewe
2026-10-28 20:59:41
2
j_kilawe
Jackson :
kuwa peleka watoto shuleni alafu warudi waje kwenda tena madrasa sio, kwanini shuleni kusiwe na walimu wa dini na vipindi vya dini
2026-10-28 19:24:45
1
selemani7640
Selemani :
watoto wakae shuleni kesi ije kwa wazazi duh
2026-10-29 05:18:10
1
yassin.saburi
Yassin Saburi :
Naomba kuuliza Shekh hii kazi ya Geust House niharamu? Kama kazi ya Geust House ni haramu ni jinsi gani sisi wasafiri tutahudumiwa ? Ebu kidogo Shekh tusaidie kwa hili
2026-10-29 09:24:53
0
user7434305524181
Bushoke :
wacho.kisema.ndio wachomanisha na nikweli wengi sijui kama Wana bikra
2026-10-28 17:04:28
3
nyungwe3
GINIMBI10 :
shekhe shida nini mbona kama mengine umeongezea
2026-10-28 17:30:24
3
abbasidairus
robby :
yani masheikh nao siku hizi
2026-10-28 20:58:24
0
cyber_capt
Derry :
Wapo wengi sana sanaaaaaa fuatilieni yaan mpka primary schools and wengi wanaulimbukeni kutoka kwa ndugu zao na majirani
2026-10-29 09:10:16
1
steveniphilbert
steveni :
kosa lao lipi hapo watu walikuwa na furaha
2026-10-29 11:13:43
1
user7434305524181
Bushoke :
kwa Zanzibar hakuna Hilo akama ikitokea inawezekana wakafutwa kabisa kwenye mitihani kifukuzwa kabisa
2026-10-28 17:07:15
0
magidahh
Magidahh :
ila kuna wababa nao wanaendekeza ujinga kuchukua watoto wadogo wanaacha wake zao wanaume wanaendekeza tamaa baadhi ya wa baba wame jiendekeza vibaya
2026-10-29 03:41:55
2
abdulazizi.jumann
abdulazizi Jumanne :
Saluti san shekhe
2026-10-28 20:43:49
1
mwanaidi.baraka
Mwanaidi Baraka :
sawa kabisa
2026-10-29 03:58:47
1
rajab.mynheer
Rajab Mynheer :
Mungu akubariki sheikh Ndo umeongea kitu cha Busara saana kuliko viongozi wa serkali wanajibizana na wtoto
2026-10-29 12:24:23
1
aisha_mfaume
aisha :
musiwasamehe
2026-10-28 21:14:24
1
bigmom280
🍒big mom official 🌹🌹 :
jamn jmn
2026-10-28 18:22:55
1
To see more videos from user @qiblatein_online_tv, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About