@allexanderlema7: Ni mwaka Sasa umepita tangu tuwapoteze ndugu zetu, Mungu awapumzishe mahali pema peponi amen🙏#fyp #tiktoktanzania🇹🇿 #tiktoktanzania🇹🇿🇹🇿🇹🇿 #creatorserchinsights2026
naumia mnoo yule mama aliyepigwa risasi akiwa nyumbani kwakee watt wanalia naumia mnooo ile aiwezi kutoka kwenye akili yangu mpk uzeeni mwangu
2026-10-29 09:41:31
19
Nusr@@h💫 :
siku ya uchungu hii😭
2026-10-29 09:20:20
5
7teen💰🌎🫡 :
daaaah eem mungu kwa kilaa aliyehusikaa na vifoo vya watu wotee tunakuombaa chkuaa mtt mmja mmja katika kila familiaa iyohusikaa kufanyaa mauaji mo29 munguu ni hiloo tyuuu baba sina mengii 😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭
2026-10-29 10:14:56
3
Queen D❤️ :
inaumiza sana 😭😭😭
2026-10-29 10:10:47
2
Naira :
watu walikufa jamani vijana wadogo
2026-10-29 14:08:21
1
Ñåãh🦋💫💕 :
😭😭😭
2026-10-29 13:19:23
2
HAWA MUSSA :
2026-10-29 10:15:17
1
Nilo Brown :
2026-10-29 09:23:02
3
Hadija Amiri :
😭😭😭😭😭😭
2026-10-29 09:19:29
3
momeddie2 :
2026-10-29 10:35:36
1
shizzo 🍀🌴 :
2026-10-29 10:16:15
1
ms edith❣️ :
2026-10-29 12:45:35
1
Lilian alfred :
daaah 😭😭
2026-10-29 11:36:52
1
cat dady :
dah nimeumia sana kuna ndug zang wawil mpk leo siwaoni[Facepalm][Facepalm]
2026-10-29 12:33:31
3
❣️smiler☺️🥀_🖤 :
voice
maaa amka mamaa😭😭😭
2026-10-29 09:51:10
2
Obed Charles :
Mungu watanganyika tulikukosea nn? mm nakumbula mbali Rafiki yangu hata kabuli lake halipo duu[Crying][Crying][Crying]
2026-10-29 09:25:12
3
Wihady Shette :
mungu atalipa kwa yaligotokea roho zinauma sana tena sanaaaaa