Mzee ameongea kitu muhimu na sawa kabisa, hivi mtume mbona hakuongelea kama mwili upo misri, Allah alisema kwamba atauokoa ili watu wale tu ambao waliamini kama yule ni mungu ndio waone kama huyu hakuwa mungu, na wanaotuonesha picha za kule misri, kila siku picha hizo zinatofautiana, hapa wazungu wametupiga na kutaka kutengeneza hela, kama wanavyofanya sasa kwa kujidai ati wameiona jahazi ya nuhu, hapa wanafanya mpango wa kupiga hela
2026-10-29 14:40:05
0
stara design :
Yaani ni Shida sana tu
2026-10-29 09:01:36
0
Alim :
ikiwa Allah mwenyewe ndio aliye sema atamuokoa mwili wake kizazi na kizazi wamuone ....sasa shekhe unapinga nini yani sisi wote hatukuelewa ila wewe tu basi tuambie alikozikwa Firauni
2026-10-29 12:02:31
0
Ahmed Ahmed :
huyu mzee siku zote yuko katika upinzani
2026-10-29 09:47:06
2
halifamohamed655 :
Angekuwa saudi Arabia angekubali kuwa yupo😂
2026-10-29 13:08:40
0
user7726159160922 :
mnajitahidi kupotosha lakini hamtaweza kubadilisha ukweli, leo hii tumesikia mabaki ya Meli ya Nuhu imeonekana huko, je ni kweli au mambo ya utali...?