Nikikumbuka Kuna siku nilikuwa ninachezwa sana,,akii najihurumia sana, yaani pesa ya matumishi sikuwa ninapewa ,lakini ilifika wakati nilimpigia simu daktari Fulani . akanisaidia kurudisha nyumbani mume wangu na kunifungia ndoa yangu , nilishukuru sana. Hadi wa Leo aliwacha kuhanyahanya
2026-10-30 07:44:55
0
💕💕♥️Lucy 💞♥️♥️ :
watu hawaamini uganga, but nakumbuka vile bwanangu alirudi kwangu akiniomba msamaha after nimempeleka kwa mwingi kitui
2026-10-30 10:06:36
1
Kelly🇰🇪🇺🇲🌎 :
nishasaidika na babu wa kioo kurudisha mpenzi wangu saa hii ametulia kabisa
2026-10-29 20:43:21
0
Mary White :
Hii imenikumbusha vile mpenzi wangu alirudi kwangu akiniomba msamaha na kuniomba turudiane after nimempeleka kwa mganga mwingi
2026-10-30 06:36:16
0
To see more videos from user @drmohamedi1, please go to the Tikwm
homepage.