hii ni vita baina ya Katoliki na uislamu hii vita ni ya miaka mingi sana
2026-10-30 14:14:20
1
biggy :
Ni kwasababu mkapa alikiri
2026-10-30 09:08:09
1
Ramadhan Chia :
watu walokufa zanzibar na bara ni matokeo ya katiba mbovu. kizazi kilichotunga katiba ni kingine tena hawakuzidi watu 20. na tunaotumia katiba hâta nyerere hatumjui
2026-10-30 09:02:23
1
FUNDI RANGI :
pemba hamna makanisa
2026-10-30 16:20:47
0
True Faith :
umeongea ukweli kabisa
2026-10-30 07:48:00
2
mambiola :
hao washajulikana
2026-10-30 10:52:15
1
ramadhani Chinyanya :
kwel kabisa shehe
2026-10-30 09:02:19
1
Mavono :
Kwa hiyo unatakaje?! Unaunganisha watu vipi? Tuelekeze basi!
2026-10-30 13:34:33
0
MATOLE :
kwa hiyo mnataka kuleta vita ya udini peleken umajin majini wenu huko
2026-10-30 14:54:40
0
azizmkumbo :
ninamashaka na PHD zao walizonazo
2026-10-30 12:09:55
1
azizmkumbo :
CBH chama kipya icho
2026-10-30 12:10:40
1
Nassoro Mkwanje :
Na Kibiti MNASAHAU?
2026-10-30 11:10:00
1
Lyongoabubakari :
hawa wanamatatizo sana
2026-10-30 12:27:01
0
user2993510260071 :
HATA WALIOKUFA OCT 29 WALIKUWA MAGAIDI PIA
2026-10-30 13:08:40
0
David Thadeo :
[Power][Power][Power]
2026-10-30 14:14:20
0
To see more videos from user @omarjumanne1, please go to the Tikwm
homepage.