Hindis_bits :
Eeh Mungu fungua neema Yako juu ya Jiji la Arusha...matukio haya yanaumiza moyo 💔 BABA kila siku mapya...eeh Baba Tusaidie japo kwa siku hizi chache kabla ya kumaliza mwaka Roho za mauti zikome katika jiji hili kwa jina la Yesu Kristo..Baba tazama wanao nafsi zao zinavyoteseka, ikiwa ipo ahadi ya kuingia langoni pako basi haki yako na itembee nasi matukio ya kutisha, ubakaji,ulawiti, mauaji, wizi, visasi na mengi yatokeayo eeh baba utukomboe katika hili janga...utuhurumie BABA, utupe kheri ya kuona rehema zako maishani mwetu usiruhusu matukio haya yazidi kukithiri katika Ardhi hii ya Arusha, eeh Mungu, utusamahe kwa kila wazo la mioyo yetu, utuhifadhi katika maneno ya midomo yetu, utunusuru katika maamuzi na matendo yaletayo uharibifu, uskie tukuombapo rehema, usiufiche uso wako hata usituone, ututazame na kutupa kibali nasi tupate kuthubutu kufurahia utukufu wako kwa ushuhuda mwemaa...Amina 🙏🙏😔
2026-10-30 20:32:43