Katika kitu Tulipoteza nchi hii basi ni kumpoteza uyu mzee na kubakia na wezi na wenye roho mbayaa
2026-10-31 03:31:00
38
Mancaster :
Kumbe hadi wakenya tuliwasaidia
2026-10-31 03:43:30
10
BongoArchives :
yani kupata kiongozi kama magufuli ambae anampa nafasi mwananchi kuongea na kumsikiliza kwa makini kama hivi kwa zaidi ya dakika 5 hakika tulipata kiongozi makini na mwenye huruma na masikini.
2026-10-31 08:02:20
2
Pety Marck :
Ila Tanga jaman ni kama hamna serikali kila mtu anafanya anavyotaka
2026-10-31 02:03:17
9
Moreen Mtafi :
lala baba Huna baya Mungu akukumbuke ulipo
2026-10-31 07:55:18
1
immakhan1221 :
yan nimetazama ih video wanadam wanaroho mby san uku dunian kwana uyo alikua anamsukuma uyo mama sijh anamzuia ad kwenye maelez ya uyu mama ndo maan ata wamemuua uyu mzee dah
2026-10-31 02:43:41
6
Rich :
Rest in peace jpm
2026-10-31 03:53:57
4
Zeynab :
yan dhulma kuoneana kunyanyaswa mwisho wa yote tunakufa mungu atupe matendo mema pesa pesa pesa, inapoteza utu kwa baadhi ya wenye tamaa
2026-10-31 06:54:20
2
man moo :
nimeskiliza hiii nimejikuta nalia
2026-10-31 04:48:27
6
user6107237933704 :
mungu msamehe huyu Mzee alipo jikwaa,tumemmis sana mtenda haki magufuli