Broh nakuelewa Sanaa naomba kuuliza vipi kama unafanya kazi ,unajituma,na matokeo yanaonekana halafu boss anatoka hadharani anasema hakuna chochote ulichokifanya hii ninayo tuiitaje kaka naomba unisaidie 🙏🙏
2026-11-02 06:15:19
11
hutson :
mimi nineomba kazi tra mara 5 zote napigwa chini
2026-11-02 06:03:58
4
𝑳𝒂𝒊𝒍𝒂𝒕𝒊 𝑫𝒊𝒂𝒓𝒊𝒆𝒔 :
Kama mimi kuna biashara naipenda sana na iko moyoni lakini kila nikijaribu inafeli inanikatisha tamaa japo hata nifanye kitu gani nafsi yangu bado inapenda hiyo biashara dah 🥺
2026-11-02 07:41:45
2
jumanasalma :
kwel kaka mirad
2026-11-02 08:40:15
2
HOPENASSARI 🇹🇿🇺🇲 :
home boy fire 🔥✨️
2026-11-02 04:14:27
4
user6199137883397faudhia :
Nime jifunza
2026-11-02 04:50:21
2
clausan :
at least i got something 🥰
2026-11-02 07:09:00
0
realhappie🌸 :
Sema Millard muhun flan
2026-11-02 10:02:53
0
user2843663988740 :
Nimejifunza k2 sitokata tamaa tena ☺️
2026-11-02 10:09:04
0
aloyce myovela :
True story hata mimi imenikuta
2026-11-02 12:42:26
0
Dc14 :
kazi yangu ndo ilinipa kazi nzuri sehemu nyingine....fanya kazi kwa bidii...usifanye kazi kwajili ya boss
Millard Ayo Ana miaka 30+ analalamika hajabahatika kupata mtoto na anasema Mungu amemjalia mali ila Hana mrithi. Alafu kuna sisi wachimba chumvi ambao hatuna hata urithi wa kuacha mamae bao moja tuu watoto mapacha 😂
2026-11-02 10:27:17
0
Mayarsah :
😁😁😁
2026-11-02 06:21:39
0
96 :
[Heartwarming][Heartwarming][Heartwarming]
2026-11-02 13:41:38
0
To see more videos from user @mulastar1, please go to the Tikwm
homepage.