nilikuwa najiuliza hapa ujerumani kwenye maduka ya afro shop wanauza utakuta wameweka kwenye friji
2026-11-03 17:18:58
0
user6360099278719 vickymo :
mbona ndio mboga yangu?
2026-11-03 14:44:18
0
Amin Mselem :
kaka tunaomba dawa ya gesi inanisumbua sana na nimetumia daw nyigi
2026-11-03 14:53:06
0
ام ريان :
naomba dawa ya moyo na ges
2026-11-03 14:35:44
0
Obina :
huku ulaya wanauza jamani
2026-11-03 17:32:10
0
Soph Mukenfura :
ni mgomba wowote au ni aina ya mgomba
2026-11-03 19:42:09
0
trophy :
😂😂😂anasema kama vile hasemi ko ni virus vile vyaaaa......
2026-11-03 19:08:56
0
Dinna :
nikweli bakuunga mkono asilimia 100.
2026-11-03 22:08:01
0
Denisi Aniseth :
unasaga kwenye nn au unaponda
2026-11-03 20:02:17
0
love :
Sasa jamani simetengwneze mtuuziec bc
2026-11-03 20:09:09
0
loska :
Adi hpv?
2026-11-03 14:27:31
0
HAJIRA :
Nitajaribu
2026-11-03 20:09:37
0
luka.hasani :
Mimi ninashida na aleji ya macho ya mtoto
2026-11-03 21:31:41
0
hakizimana :
mungu akubariki sanaaaa
2026-11-03 17:11:28
1
Rozina Kiria :
hata vya HIV
2026-11-03 15:02:57
0
Dinna :
aAbubkari nitafuta nikupe faida ya hiyo kitu.acha shikamu ningekuwa binadamu ningeipa urishi wangu.hiyo napiga Magoti shikamoo.siyo kitu Cha kawaida.Naitaka sekunde mbili.uko sahihi.ila inauandaaji tofauti.huliyo ugonjwa wowote wowote funga KAZI.Asante Mungu kuleta hii kitu.tiba yake Haina subili kesho ni papo Kwa papo.shikamo migomba.sijui vibonda vya tumbo.ukikitumia ni hapo hapo Kwa unapona na mmeagana.presha utacheka.hakunaimeshuka imepanda.moyo mkubwa.futilia mbali.moyo u ashituka.kws heli.
unacho sema ni asimilia mia.100..kweli ndugu yangu sipima akapata majibu positive
.nikamshauri atumie.kwisha hata mafia ten years anadungda.
2026-11-03 22:02:47
0
lupatu jr :
[Big LOL][Big LOL][Big LOL]
2026-11-03 17:19:21
1
To see more videos from user @healthy_societ, please go to the Tikwm
homepage.