@emmanuel.page5: Mahakama imetoa maamuzi ya kubatilisha vifungu vya sheria” education(corporal punishment)Regulations, inayoruhusu adhabu ya viboko mashuleni(fimbo zisizo zidi4),vifungu no 2,3 pamoja na 6 na kusema adhabu hiyo ni kinyume na katiba ya jamhuri ya muungano wa tanzania kua zinakiuka ibara ya 12 na 13(6)(e) ambazo zinaweka wazi kua binadam wote ni sawa na hakuna mtu anaepaswa kuteswa….nini maoni yako katika hili

EMMANUEL🌎
EMMANUEL🌎
Open In TikTok:
Region: TZ
Thursday 05 November 2026 05:47:01 GMT
10925
595
73
95

Music

Download

Comments

binsheriff1
Bin Shereff :
Wanataka kuharibu watoto sasa adhabu niipi
2026-11-05 10:41:47
3
mkinga_wa_songea
MKINGA🧢 :
WAMEFANYA JAMBO SAHIHI🫡🫡🫡 WAALIMU TAKUMBUSHWE KUA MWANAFUNZI ANAYEMPENDA MWALIMU ANAELEWA KIRAHISI KULIKO YULE ANAYEMWOGOPA MWALIMU
2026-11-05 13:04:57
1
chifupromise
chifupromise :
iv mahakama inaweza kufuta sheria au inaweza kutunga sheria au inangilia majukumu ya bunge?
2026-11-05 13:22:41
1
grazier4
grazier :
Asanteni walimu wote mlionichapa na kufanikisha mimi kua Daktari. Nawashukuru sana na Mungu awabariki kwani bila nyinyi sijui ningekua wapi mimi. Asanteni Walimu
2026-11-05 07:46:40
7
eddyraphael0
eddy mbije :
apo niludi shule sasa
2026-11-05 06:51:32
4
iringa_kitaa
iringa :
nikikumbuka nilikula fimbo kama mtumwa wa slave tarde 🥺 naumia
2026-11-05 11:58:02
1
ince_africa
Ince_Africa :
wamesubiria ad nimalize shule sio
2026-11-05 11:46:33
4
user20991425096144
user20991425096144 :
safi sana walimu watumie maarifa kuwafanya watoto kuwa watiifu sio lazima viboko
2026-11-05 13:49:29
0
generallydangoteworkshop
Generally Dangote :
na mimi niliepigwa ? mpaka 2014 naruhusiwa kufungua kesi
2026-11-05 12:52:02
0
kraus_blax
Kraus_blax :
Out-of-School Suspension
2026-11-05 05:54:35
3
the_dreamstudios_
Dreamer :
hii wanafunzi wasiione
2026-11-05 14:08:14
1
hancymagari
𝐂𝐥𝐚𝐬𝐬𝐢𝐜 𝐜𝐚𝐫𝐬 :
mh watoto wetu watakua wajinga
2026-11-05 11:39:54
1
alex.sichone4
Alex Sichone :
baada ya hapo itafuata ngazi ya familia. Baba ukimchapa mwanao anakushtaki na unafungwa jela. Hii ni hatari sana
2026-11-05 13:02:27
2
homeboy_35
A_OG :
Shule nliyosoma ina visiki na nyasi kibao😂
2026-11-05 12:23:56
1
george.ole.sailepu
Sailepu :
hawa watoto watazibitiwaje sasa
2026-11-05 06:00:59
3
hrymodzy
Advocate Butemi :
tutazalisha kizazi cha hovyo sana fimbo na maonyo huleta hekima uzungu huo sisi bado, vichwa vya wabongo kazi kudeal navyo
2026-11-05 08:33:10
1
patrick.bertine8
Patrick Bertine :
hongereni kwani mnafundisha mkajua changamoto za watoto kikubwa yakipigana,yakiuwana wala haiusu mwalimu kwani ni raisi kusema tuu ,mmeraisisha kaz maadili hayausu mwalimu hata kidogo ,juzi nimekuta watoto wanatiana vidole na ni wa kiume wote wewe ni mwalimu mwanasheria nisaidie hapoo........ningewaacha au ningewasaidiaje ili wakuwe kimaadili
2026-11-05 07:37:11
1
tatizok
tatzoK :
Wazazi nao wataacha kuwachapa watoto wao ?
2026-11-05 06:34:45
1
pauloyangson
youngson :
Turudi kwenye maandiko tu hizi sheria Hazifai kabsa
2026-11-05 14:18:44
0
user75402066763564
user Frank :
Mbona bado watoto wanachapwa inabidi watoto wafungue kesi.
2026-11-05 13:28:34
0
florida.kings
Strait of Hormuz :
na nakala ya hukumu ibandikwe kwenye notes board kwenye kila shule maan walim hawatoi adhabu bali wanatuliza hasira zao wanapiga watoto kama mifugo
2026-11-05 14:47:30
0
winterwoods382
Dr Winter. MD :
2026-11-05 14:27:48
0
braysonfocus
BRAYSON Focus :
baada ya mm kumaliza ua
2026-11-05 14:20:51
0
last0ry
lastory :
jamani viboko ni muhimu, bila ivo mim ningefeli sana maisha
2026-11-05 15:08:11
0
maitaryagee
MaitaryaGee :
natafuta mwanasheria niwafungulie kesi walimu wote wanilionifundisha tangu primary,wanilipe fidia haiwezekan wanifanyie unyume wa katiba
2026-11-05 07:21:54
0
To see more videos from user @emmanuel.page5, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About