@suleman_tz: Bishop Dr Josephat Gwajima

Suleman Daudi
Suleman Daudi
Open In TikTok:
Region: TZ
Thursday 05 November 2026 06:26:12 GMT
137253
9027
178
347

Music

Download

Comments

user43098126832377
🔓 :
mmh kama ni hivo. nishapata asante mungu😁😁😁
2026-11-05 10:01:44
40
only123ji3
newlife :
mimi niliota nimezaa mapacha identical twins
2026-11-06 18:40:57
0
usermylaahalex
Naomi Alex🌸🖤 :
OOH THANKS GOD
2026-11-06 10:07:44
0
fry.girl94
🦋Precious🦋 :
Usiku nimeoga Nina mimba Tena kubwa🥺
2026-11-05 13:12:42
7
faraja.ferina
Faraja Ferina :
mimi huwa naombea biashara yangu matokeo naota ndo nafirisika zaidi
2026-11-05 09:41:07
7
aisherfaraj
Aisherfaraj :
mm nikiomba mume mwema namwota niliye naye
2026-11-05 17:10:38
1
stony.junes
stony wambua :
uko serious 😳
2026-11-05 18:42:14
0
user33041088806215
juliey :
niliota mtoto wangu kafariki kwa changamoto ya kufungwa na kitovu ni kweli akifariki kwa changamoto hiyo
2026-11-05 13:42:39
8
liz.big.boy
Liz big boy :
🙏🙏 very true,
2026-11-06 17:18:06
0
angelina.nazi6
Angelina Nazi :
Asante
2026-11-05 14:56:49
0
missethel21
Miss ethel🫰 :
Eeehh Congratulations to me in advance😊❤️
2026-11-05 12:13:06
5
somacha200
somacha :
baba mimi nilikuwa nafanya mambo hayaendi......kuna siku nikaota mtu kuweka uzio mbele yangu nikamshinda nikauvuka...kesho yake mambo yote yaliyokuwa yamegoma yakawezekana yote mpaka nikaogopa
2026-11-05 11:48:48
11
officialrommy18
officialrommy18 :
Niliomba sana kuhusu masomo Ang usiku mmoja nikaota yake masomo nimepass aiseee Mungu wa saa 9 aogopwe
2026-11-05 18:54:31
0
dada.mkubwa5
Dada Mkubwa :
mbona kwasasa naota ninaots nina watoto wachanga halafu na tunguo twao jmn
2026-11-05 13:26:32
0
angelmussa2
angel🌹 :
niliota mwanaume wangu arud man tumeachna nikaota karidi na kaenda kutoa mahari mn alishapeleka barua na akanioa
2026-11-05 14:53:58
8
deborahnditi
Deborah Nditi :
Nilifungaga nakuomboa mwenyez mungu anionsolee kila giza lilokua kwenye maisha yang litoeke na kila njia zilizofunga zifunguliwe jaman mungu anajibu nikaota ndan ya siku tatu kila nikitembea napotea njia mbele naona giza siku ya tatu yake nkaota nmepotea ila mbele nkakutana na mkaka nkamuulza njia akanionesha toka siku hyo mwenyez mungu alonitendea sitakaa kuacha kufunga na kusali
2026-11-05 21:17:49
4
user4359566963817
user4359566963817 :
nikweli kabisa naamini ishawahi kutokea kwangu
2026-11-05 12:48:16
7
charie25472
Eng.charie🧑‍🎓👷 :
ivi hizi ndoto nimekuwa niziziotw mara Kwa mara Zina maana gani wakuu, yaani naota naokota hela tena nyingiiii yaani naokota naweka Kwa mifuko nyingine naota nipo shuleni mazingira ya shuleni shule ya msingi na wale tuliomaloza nao primary na tunafaya moment za shule ila nakuwa Niko shule na nimevaa uniform za shule kabisa nimeota izo ndoto mara mbili au tatu mfululizo sijajua Zina maana gani naomba mnisaidie wakuuu 🙏🙏
2026-11-05 13:13:26
0
lucybacresa
chuchomerony :
Amina
2026-11-05 08:53:41
7
sue.e20
sue.e :
Niliomba mungu avunje uhusiano ambao sio sahihi kwangu nikaota mume wangu kanisaliti na hii ndoto huja mala kwa mala
2026-11-05 16:32:35
0
missrachel82
Miss Rachel🥰 :
mm nilimwambia Mungu huyu nilie nae aniache ndo akazidi kunipenda nikaomba Mungu aninyime amani nikiwa nae ndo amani ipo
2026-11-05 19:04:54
2
lueafreen
luevraj :
congratulations to me ❤️🥰.
2026-11-05 12:42:31
3
user6142218497231
Sabaha❤❤❤ :
Mimi niliombea ndoa, nikaota kuwa nimenyang'anywa pete na cousin yangu😓
2026-11-05 13:53:17
3
printmaxafrica
Printmax Africa :
naombeni tofauti ya ndoto na maono
2026-11-06 13:24:14
1
janemueni03
janemueni678 :
naombea kazi ....nikaota ninauza mahali lkn bidhaa zile ni tofauti naniza taka kuuuza
2026-11-05 13:38:42
0
To see more videos from user @suleman_tz, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About