@musomakaribu:

Prisca
Prisca
Open In TikTok:
Region: TZ
Thursday 05 November 2026 21:08:41 GMT
53747
2484
292
44

Music

Download

Comments

mamamchina39
Neejah :
miaka 3 ilifanya nwe Kam zombie chiz si chiz 😂😂 ndoa zilaqniwe jmn me staki tena 😂😂
2026-11-06 06:18:39
55
estermoleli
ester :
nyie hamjamjua vizur uyo janet tuulizen sisi ndug zake
2026-11-06 14:52:17
12
binti.mwenye.furaha
Bby grl :
Jmm me lazma niolewe hta mseme nini acha yakanikute huko huko nd niondoke kwa maneno tu hapana siwaelewi😂😂😂💔
2026-11-06 10:31:50
84
dear.shayo50
dear shayo :
Sio kila ndoa ni mbaya Na hakuna ndoa isiyo na changamoto ila za mwenzetu zimezidi tupo tunaoishi kwenye ndoa na ninafuraha sana kukosana kupo kugombana kupo ila sio kupigana kwaiyo sio kila ndoa inachangamoto kama yako au ya uyo dada my dear
2026-11-06 06:26:46
19
lilianemosse.001
veve🇳🇬🇹🇿 :
me hata serikali ya trump na ya Samia na ruto ziungane sitak ndoa😏
2026-11-06 08:11:20
23
wedda77
wedda :
nikupe pole mdogo wangu ,mm nilipitia kama ww au zaid ya ww ,nilichokuonea hurum ni muda mfupi mm nilivumilia miaka 10
2026-11-06 06:07:08
22
jescaantony4
Narony💕 :
Jamani hebu kueni waelewa basi,shida sio ndoa shida ni kuolewa na mwanaume ambaye hajakupenda namaanisha kulazimisha ndoa,Kama umemsikiliza huyo dada anasema kabisa alianza kuonesha dharau tangu uchumba sasa alitegemea nini,ndoa tamu mwanaume akikupenda yeye
2026-11-06 15:47:59
11
priscila.mauja
Priscila bin mauja🌺🌹 :
Mimi ndoa siogopi ila watoto😭😭🙌🙌ni vile mtu akikuoa inabidi mzae hio ndio sitaki😭😭kwahio solution ni kusema ndoa hapana
2026-11-06 13:58:06
6
user45958802708430
sia :
🥺Hug mom
2026-11-06 11:51:38
0
vee.mo73
Pretty vee ♐️ :
sina mengi ila sitamani ndoa
2026-11-06 07:32:09
5
esther.jarah
Esther Jarah :
me nikiolewa nitavumilia tu Mungu Nipe ndoa nikumbuke na me
2026-11-06 06:48:22
7
cherieosborn5
🍒cherie-osborn👸 :
mimi nilipofikia stk kuskiliza mateso yawatu kwenye ndoa zao☺️nahiii nawashauri ambao hamjaolewa msisikilize sana mateso yawengine kwenye ndoa zao mtaubeba huo uchungu kwenye mioyo yenu mtachukia ndoa 😂kwaiyo salini san kila mtu na msalaba wake🫴
2026-11-06 21:41:15
2
angelaroland02
Qeen angel :
waseme nn wanavumilia hkn pa kutokea wamebk kulea watt
2026-11-06 12:49:24
1
llove_255
llove_255 :
sema jamani kutoka kwenye ndoa sio rahisi mjue .....
2026-11-06 10:11:14
5
itsnandy8
Mom Anaya💕 :
tuseme nni kipenzi wakati na sisi tupo kushangaa kumbe kuna wanaume wa hivi hapa duniani
2026-11-07 06:06:02
0
damariam22
🎀Da mariam🎀🌸 :
Sema tu unatuita 🤣
2026-11-06 10:25:48
0
mwahija91
mwahija ❤️ ❤️ :
mm.nilitoka ata sikutaka iyo talaka yake walah ndoa hapana kwakwel mm mwaka tu niliaga na akaniambia sepa na nguo zako tu vingine havikuhusu [Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy]mpka leo haamin macho yake
2026-11-06 07:24:16
0
doublep465
doublep🦋 :
Tuseme nn na hatukuzaaa kwenye ndoa 😭😭😭😭😭😭
2026-11-06 13:14:15
0
mom.g936
mom G :
watoto ndio wanafanya tuvumlie na kusema ipo siku atabadilika kumbe nitabia ya mtu tuu na kupitia maumv
2026-11-06 09:37:32
1
nulyawe
nulyawe :
kuna utofaut wa wafia ndoa na walioolewa
2026-11-07 06:32:40
2
kibikilucy
msr majengo😍 :
kipenz huu wimbo kaimba nan na jina la wimb please
2026-11-06 06:01:30
3
mrsluchoog1
SAMAH💕 :
Wanateteaga ndoa watu wanataman wanaingia ndo yanawakuta haya sipend mtu atetee ndoa mm bc tu ndoa gereza kila cku nawaambia kwenye ndoa aslimia 10 ndo wana furaha
2026-11-06 10:49:23
2
user9681735619460
Judith :
tusha lia sana sasa inatosha jmn tusikumbuke kulikotoka 🥹🥹
2026-11-06 14:02:40
3
neyndeli
mashotoney ndeli :
kwa sasa kuitetea ndoa inaogopesha maana unaweza mshauri mtu vumilia kesho yake ukasikia yule ulie mwambia vumilia ndoa Ameuwawa so ndoa ukiona imekushinda wewe ondoka tu bila kuaga maana uhai ni muhimu kuliko hiyo ndoa
2026-11-06 13:01:51
3
kelvindidas6
Didas jr :
hatuwezi kusema kwa kusikia upande mmja tusubiri na mwanaume aje
2026-11-06 13:54:02
0
To see more videos from user @musomakaribu, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About