tufanye yote lkn tumbuke duniani siyo makazi yetu, tufanye yanayompendeza mwenyezi mungu
2026-11-06 12:05:43
66
user5879953325806 :
I love you baba
2026-11-06 19:51:55
0
mm 45 :
mungu atakutoa jela
2026-11-06 11:15:32
36
Kihanda Malunde :
naamini mungu yupo
2026-11-06 15:18:07
0
@men alone :
One day yes😞😞
2026-11-06 12:22:57
0
Violla Peter :
long life free Dom fighter 💪
2026-11-06 15:10:22
0
mzee :
je,kwa kosa hilo inapaawa alipe faini ya tsh ngapi?semeni tuchange ili mh Tundu atoke,binafsi niko tayari kumchangia ili atoke mtetezi na mkombozi wa Tanganyika yetu.
2026-11-06 13:49:54
6
tumaini total njiro :
tutafika tu
2026-11-06 10:17:39
7
Sube Kichure :
👍👍 love you
2026-11-06 18:46:11
0
💕 0fFiciaL Hu.!L0vE 💕 :
Mungu anaona kila kitu 🙏
Binadamu wanaweza kuhukumu, lakini hukumu ya mwisho ni ya Mungu.💔😭 Allah aendelee kukutia nguvu ya kupigania haki💪
2026-11-06 12:44:01
9
user9923610122833 :
kwa mujibu wa sheria ya Tanzania huyo jamaa haruhusiwi tena kugombea kitu chochote hata ubalozi wa nyumba kumi
2026-11-06 14:08:13
5
zephaniamtangoo :
Mwamba
2026-11-06 15:05:25
1
nasma mwiru :
ila huyu. angekuaga rais tungefika mbali sanaaaa🫡
2026-11-06 19:18:41
5
rose8 :
sawa yote kwa yote tukumbuke maandiko matakatifu Daniel nabii wa mungu ali alitupwa katika tundu la simba lakn kwa uwezo wa mungu alitoka bila kuraruliwa na simba .Yusuf alitupwa na ndguze bila kosa lolote kwakuwa akuwa na kosa bado mungu alimtetea na kumuinua.ivoivo lissu kwa uwezo wa mungu atakufanyia uepesi
2026-11-06 15:17:09
1
Babeee Gylee❤💍 :
dah. Munguu akulinde na akutunzee Baba 😩🥺
2026-11-06 11:45:25
8
user5740730143430 :
amina tutafika kwa nguvu ya mwezi mungu
2026-11-06 11:34:18
14
Mariam Omary :
mungu hamuachi mja wake kwakua yupo upande wa haki
2026-11-06 11:38:31
7
dorcus elias :
mungu yupo pamoja nawe nakuombea sanaa babaangu
2026-11-06 11:01:18
5
Neema Amos :
mungu atakutetea naamin baba
2026-11-06 19:54:43
1
smile 🥀💋 girl🌺❤️💐 :
me tundulisu nae ananikwaza
2026-11-06 14:04:12
0
Magala ge nyimvwi💘 :
lazima tufike tuu kiongozi wetu tunakusubr man sio mda tuu kuhesabu uck na mchana hapo ni miaka miwili tuu baba ukiwa huko jua kbc kua sisi wanao tuko pamoja na ww na tunakusubil pia wameona wakikuachia moja kwa moja ni aibu ndo man wameona wazuge kwa hiyo njia kukupa miaka minne baba
2026-11-06 16:11:05
1
abubakarzahoor659 :
Jelaaa oyeeeeeee
2026-11-06 15:03:50
1
Rihanna💋❤ :
Kikubwaa mdaa hausimamii mnajitahidii sanah kumfanyiaa mabayaa lkn mmesahau aliye upandee wake ni mungu mweny nguvu
2026-11-06 17:00:23
2
To see more videos from user @kusagatv, please go to the Tikwm
homepage.