@elixaro1backup: 😂 JAMAA WA BENKI ALIDHANI AMEMPATA MJANJA, LAKINI MWISHO AKAISHIA KULIWA! Kulikuwa na kijana mmoja ambaye kila siku alikuwa anaweka benki shilingi 100,000. Siku moja mfanyakazi wa benki akamuuliza: “Dogo, hivi hiyo pesa unayoweka kila siku unaipata wapi?” Dogo akamjibu kwa kujiamini: “Mimi nina uwezo wa kulihamisha jicho langu kutoka kwenye tundu lake na kulirudisha tena!” Jamaa wa benki akacheka na kusema: “Haiwezekani! Ngoja tuweke dau la pesa, kama kweli unaweza kufanya hivyo nitakulipa!” Dogo akakubali. Ghafla akatoa jicho lake na kulihamisha mbele ya yule mfanyakazi! Jamaa wa benki akabaki mdomo wazi! 😳 Lakini kumbe dogo alikuwa na macho ya bandia! 😂 Jamaa wa benki akashangaa na kujua kuwa ameshindwa dau. SWALI: WEWE UNGEKUWA PALE, UNGEWEKA DAU NA HUYO DOGo? 😂 #Simulizi #HadithiZaKuchekesha #Vituko #Ujanja #ComedyTanzania