@djaus_djwakusini: Replying to @joycebahati561 TAFADHALINI MWACHIENI TUNDULISSU HARAKA SANA - ASKOFU GWAJIMA#tundulissusiomhaini #tundulissu #fyp

Rdj_aus
Rdj_aus
Open In TikTok:
Region: TZ
Friday 06 November 2026 15:07:24 GMT
448258
45694
1421
855

Music

Download

Comments

justin71838
Justin.paulo88 :
gwaji boy ni mmoja2 jaman
2026-11-06 15:38:03
844
yasribakarikassim
Yasri husna :
allah amufanyie wepesi wa mwachiye
2026-11-06 15:57:17
342
user2352600786065
c*T :
Gwajima mtumishi tunahitaji maombi yako kwa lisu jaman
2026-11-06 17:27:32
332
neemasamwel917
Neema Samwel :
Yani nimejikuta nalia japo mi sina chama chochote ila uyu baba kaniuma Yani amefiwa alafu mbovu du kama Mimi ni mtu bakitu je familia yake da aise mungu tupe moyo wa unyenyekevu
2026-11-06 16:32:25
254
evakibeha
Eva Kibeha :
mchungaji tusemee tu baba hatuna mwingine
2026-11-06 16:16:44
164
mr.abeli
Mr Abeli :
kiufupi wameshindwa kumuuwa kwa nguvu sasa wanataka kumuuwa kiujanja hii ndo Tz yetu tuwe wapole tuu 😭😭
2026-11-06 17:41:02
102
oresthageroldy
oresthageroldy :
ifike mahala Lisu aachwe jamani mioyo inauma inawaka moto juzi kafiwa na kakaake leo anahukumiwa miaka 4 familia yake inahaligani 😭😭eee Mungu wafanyie wepesi familia ya huyu baba
2026-11-06 18:18:48
110
ashermohamed.199
Asha Mohamed :
Yn anacheka tu lkn moyo wake unaumia 😥
2026-11-06 17:39:01
134
05121998atu
Atu baby 😍 :
Nalia na mengi Mimi mapenzi mala tundu lissu ntafika nimechoka sana mbinguni
2026-11-06 18:01:53
77
semeni.william.si
semeni William simoni :
[Crying][Crying][Crying]mungu yupo
2026-11-07 13:26:39
0
user1382526158533
user1382526158533 :
Yupo Mungu mwenye hukumu ya kweliii,,hii dunia inamaonezi sanaa[Crying][Crying][Crying]
2026-11-06 16:37:17
55
fatmaally291
ALIY ALIY :
wewe mbona hukusema mashekhe waachwe naafee tunaamini hatusemikitu
2026-11-06 18:58:58
20
cecilia.lijualika4
cecilia lijualikali :
mmmmmm gwajima heshima
2026-11-07 09:35:53
1
msg808890
? :
GWAJIMAAAA!!!! LET us cry for our house
2026-11-07 16:18:37
0
machris723
Ma"Chris🇹🇿💚🇴🇲💪✈️✈️ :
ni uchungu sana jmn inauma kuna watu nyuma yake wanamtegemea ana familia
2026-11-06 15:23:36
45
user685906005101
mali safi salon :
I thought umelala
2026-11-07 18:56:39
0
user3559296922588
Edina :
pole baba
2026-11-06 18:15:28
1
joseph.petero
MR MAGODI.🙏CHAKABY.🇹🇿 :
mh[Innocent]
2026-11-06 16:55:41
1
aishaminja420
Aiy minja :
Mungu angalia hata haya machoz ya lisu[Pray]
2026-11-06 17:18:10
15
djndobbe
MATHIAS :
uishisana gwajima nasisi ha2ta waelewa
2026-11-06 21:45:43
7
nellyfredinandowa
nelly kyerwa :
uliongea ukwel
2026-11-06 16:36:42
22
newfatma
newfatma :
mm sijawahi kushabikia haya Mambo Ila Jana nlposkia hii taalifa ya jera miaka minne nlshangaa tu machozi yanantoka kuna siasa na utu jmn inaumiza
2026-11-07 07:48:47
13
user6548467583481
AgnessAmos :
me hua sio mpenzi wa mambo ya siasa lkn jana nliumia sjajua machozi yalitoka wapi, ila ipo sk mungu atafanya njia pasipo njia
2026-11-07 08:24:45
5
user4363346782041
Vicky :
Mungu amfanyie wepesi jamana naumia sana😭😭😭😭
2026-11-06 17:55:33
11
josephsalvatory43
Joe virdas :
mungu akulinde tutundulisu dah kaza buti
2026-11-06 18:58:02
9
To see more videos from user @djaus_djwakusini, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About