@tarxhy: Mwanaume mmoja nchini Ivory Coast alitumia miaka 14 akilipa kodi ya nyumba, bila kufahamu kwamba mwenye nyumba aliyokuwa akiishi alikuwa mke wake mwenyewe. ​Mwanaume huyo amelia kwa uchungu baada ya kugundua kuwa mke wake ndiye aliyekuwa akimiliki nyumba hiyo katika kipindi chote walichoishi pamoja. Mwansume pia amedai kuwa amekuwa akipambana sana kulea familia hiyo huku akisema kipindi ambacho amechelewa kupata pesa ya kulipa kodi mkewe alikuwa akimshauri kimahaba kuwa ataenda kukopa kwao ila hiyo pesa akipata atampa awarudishie. Mwanaume huyo mwenye familia ya watoto watano ame huzunisha wengi mtandaoni huku watu wengi wakiomba mamlaka za ivory coast itafute namna ya kumsaidia ​Je, wewe ungefanya nini kama ungegundua kuwa umekuwa ukimlipa kodi mke wako kwa miaka 14 bila kujua?

SNupdate
SNupdate
Open In TikTok:
Region: TZ
Saturday 07 November 2026 05:38:05 GMT
180605
8785
1002
619

Music

Download

Comments

rahmacraft0
rahmacraft0 :
asa mtu asifanye biashara😀😀😀
2026-11-07 06:53:02
174
najma6615
💖Aggy cute 💐🌹 :
Kwan shida nn apo Kwan alijenga yeye
2026-11-07 06:54:52
366
.naah64
Sis Naah ❤️🦋🔐 :
Mm Kama mke nikimuangalia akilia 😅
2026-11-07 13:35:36
5
iamnevah
Iam-nevah🦋❤ :
Ndicho kitakacho mkuta mume wangu😂😂😂😂😂
2026-11-07 07:29:56
146
madamsaraiiii
madam saraiiii❤️🥰🥰🥰😅 :
thank God amekuambia after 14 Years sasa angewacha ulipe for 20 yrs kudos mama 🥰🥰
2026-11-08 02:49:08
0
bella77labamba1
Bella love ❤️ 💝💝 :
sasa? no free house!!
2026-11-08 03:54:13
1
saheel01saheel01znz
KHAMONA :
kweli nalipa kodi nyumba yetu
2026-11-07 12:16:30
11
lovenessnf05
lovenessnf05 :
Kinachomliza n nn c ajenge kwake
2026-11-07 07:05:13
113
precious.sachu2
precious💕 :
Sjui hata kajuaj yan mi nimekasirika 😏😏
2026-11-07 07:40:02
38
dawarda8
DA WARDA 💕 :
hata wangu atalipa na hato kaa akajuwa do plan zangu tuseme ishaallah 🤲👍
2026-11-07 09:32:13
46
leonard21724
leonard @@@ :
pole san
2026-11-07 13:31:23
0
hamza.hussein129
Hamza Hussein :
Ata bibilia imeandka tuishi nao kwa akili
2026-11-07 08:25:51
20
mamaboy1829
Mom Van🥷🥰 :
Huyo mama naomba awe mwenyekit wetu😂😂
2026-11-07 08:17:15
24
ummykhalila
ummy khalila :
shida iko wp wakati sio ya kwake ni yamke
2026-11-07 07:09:41
47
shakiwigs
Shaki wigs :
mbona kama hakuna tatizo apo kama kujenga lahis si ajenge na yy
2026-11-07 08:02:24
13
amayna55
amayna55 :
Tena hiyo kodi atoe kwa wakati kabisa
2026-11-07 07:29:45
12
husnamunisi4
Cherryloppy :
sasa analilia vitu vya watu
2026-11-07 08:14:18
7
ibraah_official4
I-B-R-A-A-H🇹🇿 :
Nisawa kulipa ila kwa upande mwingine sosawa miaka yote iyo wangesha fanya vitu vingine vikubwa zaidi tatizo wanawake zetu wanaamini vitu vyetu nivyakwao ila vyao nivyakwao ndosababu watu wengi huishia kwenye ufukara mpaka wanakufa wewe fikiria baba yako miaka 14 anajua amepanga badae ndoanajua ivo itamuuma kiasi gani wewe pia unajua nyie mmepanga ndounasikia kama ivo😢
2026-11-07 07:56:38
11
butterflyqueen442
🦋BUTTERFLY -GLOW🦋✨ :
Kwahyo alitak asilipe kody amejengaa yy au ni nyumba ya familia yakee safiiii sanaa
2026-11-07 08:15:50
9
user9903490759353
Lynda :
Eee alipe
2026-11-07 06:57:26
5
neema.tungalaza6
Neema Tungalaza :
saf san mm napambn na malejesh yy Ana pamban na watt2000
2026-11-07 07:45:32
6
21millah
21millah :
Kwan kun ubay gani jmn
2026-11-07 06:51:05
5
winfredmurungi2u
winfrend murungi :
Sasa apo Kuna shida gani
2026-11-08 08:36:37
1
tiffahmapochi
Tiffah Mapochi store :
Ndicho kitakachomkuta Mme wangu 😂😂😂😂😂😂😂😂😂
2026-11-07 16:40:33
0
dianamukiri04
cute D🥰😘 :
aki sisi wanawake.. kuna beste yangu mwanaume anatauma pesa ya mtoto na alitoa mimba tangu 2023🤣🤣🤣🤣🤣😂
2026-11-07 12:15:19
4
To see more videos from user @tarxhy, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About