@fifilorah:

Adv.Flora Shija
Adv.Flora Shija
Open In TikTok:
Region: DE
Saturday 07 November 2026 11:07:43 GMT
64317
2111
150
156

Music

Download

Comments

king.david2702
King David :
kwanini atunze baba wakati mama anadai niwake
2026-11-07 17:49:47
9
waziri.mussa53
Waziri Mussa :
Kama mama kaamua kusema nakaa na mwanangu mwenyewe,
2026-11-07 18:04:20
2
dicksongm
AGTDGM🦅🇹🇿 :
kuna haja ya sheria kufanyiwa mabadiliko
2026-11-08 05:21:24
2
user1687728076087
Jane&gigiz :
Sheria hii ni maneno tu hamna utekelezaji kabisa
2026-11-07 18:10:35
17
jovfre12
SMALL U S A MAWOZO :
nina miaka 24 nina watoto 5 naishinao mwenyewe kila mtoto na mama yake mbn sijaona mama zao wawatunze kwa mwaka mala moja tena analeta nguo ila nawapenda sina ugomvi na wao🥰
2026-11-08 06:46:26
0
david.myalle
David Myalle :
Kwahyo Baba ana Uwezo wa Kuwachukua Watoto ?
2026-11-07 20:18:16
0
mudyisher0
nihla's mom❤️🦋backup :
ILA JAMANI HAYA MAMBO KUNA MUDA UNAMUACHA TU
2026-11-07 20:11:54
2
konongoimkakcx
OLE KOYIE :
mh naomba namba yako nina mdogo wangu wa kike mume haeleweki
2026-11-07 17:12:27
3
kiwelejr
Kiwele Joseph 🇹🇿 :
hiyo sheria ni kabla au baada ya haki sawa
2026-11-08 00:18:36
0
zawadimlosa
Zawadi Mlosa :
kama hatujaowana Sasa tumezaa tu
2026-11-07 18:08:47
1
fredrickraphael
Fredrick Raphael :
Kama mama hataki huduma za baba?
2026-11-07 19:32:32
1
user6528235855169
user6528235855169 :
mbona mm mwanaume yupo lakini hatakikuhudumia watt vp hii imekaaje halufu ukimpeleka kwenye Shelia nianjeuli hatali hii naomba mnisaidie
2026-11-08 04:41:16
0
benacharles730
Benchazzy :
sasa yule wakwangu et kama nataka atunze mtoto lazma aje kwangu mh!
2026-11-07 20:07:10
1
nyaruhucha
Elijah heche :
Mimi sjafaliki ila ntakua sjulikani nilipo sasa tuone itakuaje
2026-11-08 05:40:34
1
doreenakyoo0
Doree :
mimi wangu kakataa kutoa hata mia watoto watatu na nimfanyakazi wa serikali, na tuna ndoa ya miaka 18. ila tumetengana sasa hivi miaka miwili hatoi hata buku
2026-11-07 19:42:26
0
malley.bura
Malley Bura :
kifungu lazima itaje kiasi Cha fedha Cha kumtunza maana simtunzi mwanamke. wanaawake wengine wanataka had million Kwa mwezi Ili yy afaidi. Sheria itaje kiwango Kwa wote siyo inategemeana na kipato
2026-11-07 19:44:42
0
sobboman_
sobboman :
mbona sasa mnapenda kung'ang'ania kubaki na watoto hlf tuwape hela ya matunzo
2026-11-07 20:11:21
2
zawadimlosa
Zawadi Mlosa :
we dada naomba namba zako tuongee vizuri maana mm amemkataa amesema sio damu yake wala hana uhakika kama ni mtoto wake je anahaki ya kulea mtoto kama kutakuwepo na vithibitisho vya kukataa
2026-11-07 18:10:30
0
amakanjithomas
amakanjithomas :
Tunawatunza lakini hataki tuwaone tunaowatunza jamani..
2026-11-07 16:15:21
3
lega.nyopu
Lega Nyopu :
Naomba namba zako
2026-11-07 20:30:13
0
lubycom
Father & Son :
Yani mimi wakutumeachana na nalele mtoto wangu mwenywe kwasababu mama yake hajielewi
2026-11-07 20:51:47
1
pantaleo.mgallah
Pantaleo Mgallah :
wakili kama wakili
2026-11-07 18:45:03
1
hemayakinabiitvge
Baba :
kisheria kwa sasa mnasaidia sana Mungu awabariki sana
2026-11-07 17:51:03
1
mwapila
MWAP BOY :
dada unapatikana wap
2026-11-08 07:05:26
0
mathayo.michael7
mathayomichael8 :
sheria isiyo na usawa
2026-11-07 17:31:34
0
To see more videos from user @fifilorah, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About