kuna mambo tunampa Mungu wakati NI tamaa ndizo zinaleta mauaji, mnaleta video za vita ili kutisha waambie watawala waache tamaa ya mali
2026-11-08 04:27:37
5
private education :
tatizo ambaro ripo Kongo ni tatzo dogo sana.mataifa mengi ya kiafrca matatizo Aya yanatokana na watawala kutojitambua na uwezi wa fikila.Africa sio maskni bari mabeberu ndo tatizo ktk bara Ra Africa.
2026-11-08 02:06:27
1
Vumilia Michael :
nimesikia uchungu sana eee Mungu wa rehema nakuomba irehemu inchi ya congo warejeshee amani ndg zetu wanateseka Mungu Tunaomba wahurumie😭😭
2026-11-07 20:54:39
3
mbugutz🇹🇿 :
maisha wanayoishi wenzetu ni magumu sana
2026-11-08 06:29:24
1
mukkijabu :
uwezi kutunza Amani pasipo na haki
2026-11-08 06:05:27
3
Dotto Abdallah :
madini yenu yamewaponza na kuwa na viongozi wasalit pumzika kwa aman mamaduu Mustafa ndala🙏
2026-11-08 04:45:55
3
Ninah Osborn :
amani ipi uliyonayo?
2026-11-08 08:12:33
0
Miss Mwandunga❤️ :
Rest in peace soldier😭
2026-11-08 06:24:53
0
lady fina :
mungu tupe mwisho mwema kuliko mwanzo
2026-11-08 05:27:06
1
Sniper +256 :
Niukweli comrades
2026-11-08 08:50:24
0
Rambo msobwe :
hilo tatizo linatokana na siasa mbaya zilizopo kongo , ,kongo nchi zuri sana imebalikiwa kua na madinimengi ila siasa za kitapeli na vichwa vibovu vya viongoz wa kongo ndo wanasababisha haya
2026-11-08 04:17:02
1
user3746214971574 :
wanao sqbabisha nchi iingie kwenye vita ni viongoz wakubwa na cyo raia, raia akiteswa na akisema Sasa inatosha na liwalo na liwe matokeo yake ndo hayo
2026-11-08 05:08:03
1
mpongo lixxo :
fungus was aiding waking Japanese amani🥰
2026-11-08 08:08:35
0
Satwine@001 :
[Power][Power][Power] Bila kuchoka dua nyingi
2026-11-07 18:56:21
1
Mchuma African tz +255 :
asente kaka pambania
2026-11-07 20:45:48
1
Sajadi :
much respect
2026-11-08 04:03:37
0
Nolasi Ndio :
uyu n soldiel wa kwel salut
2026-11-07 20:06:23
1
petrmarko478 :
hv kuna haja gani ya kufulahia kuishi dunian aliyakuwa ndugu zetu wanakufa kila siku naumia sana mimi ila ipo siku
2026-11-07 18:10:15
1
jumaomari93 :
Daah Amani ni kitubora Sana mwenyez mungu awape Amani watu wa DRC Insha ALLAH
2026-11-07 18:16:27
1
Jons Sumson :
mzee magari siku izi upo huku🤣
2026-11-08 12:51:35
0
ramadhani :
kuna vitu vilifanyika mpaka wakafika huko walipo fika🙏🙏🙏
2026-11-08 17:27:57
0
sadick idrissa :
wenye amani ni wale wanao uwa watu na hawakamatwi wanaiba pesa za taifa kila lipot ya s i g na hawakamatwi wanao leta magali na mali zao bila ushulu wana foc ukumu waki wanajua muukumiwa ana kosa
2026-11-08 14:00:27
0
P MAPESA :
noma sio maishaa
2026-11-08 16:08:03
0
To see more videos from user @hafisaymalonitiss, please go to the Tikwm
homepage.