mariam :
nataka nikwambie Msemo unaosema hujafa hujaumbika,sijawahi kuulewa,nasikila majaribu yanayotupata yanatoka kwa mungu,mambo mabaya yoote yanatoka kwa shetani,maana mungu anatuwazia mema tu nasio mabaya,niliwahi kuota ndoto mume wangu anatembelea magongo,nikakata rufaa juu ya hiyo hukumu ikiwa imetoka kwa adui,nataka nikwambie hv,baada yakupita muda mume wangu alipata ajali,ilikuwa avunjike mguu ,lkn hyo cku asbh yake,mungu alinisemesha nifunge siku nzima,nasikujua kama nilikuwa namuombea yeye,jioni wakati nafuturu nikapigiwa cm,mume wangu amepata ajali amevunjika mguu,nikawaambia mpeni,nikauunga mguu kwa maombi,akalala alipoamka mguu ukawa umejiunga wenyewe!!!,hadi sasa nimzima,shetani usipompinga atakutendea hila nyingi saaana!alietaka kumsababishia mume wangu awe kilema,leo yeye ndo kilema,maana ilibidi nimfatilie,sinaga jambo dogo!!
2026-11-08 03:08:12