@djaus_djwakusini: KILA MTU AMEPENDA NAMNA KIJANA HUYU ALIVYOJIELEZA KWA UJASIRI MBELE YA WAZIRI MKUU#viral #fyp #tanzaniatiktok #kenyantiktok🇰🇪 #wazirimkuu

Rdj_aus
Rdj_aus
Open In TikTok:
Region: TZ
Sunday 08 November 2026 05:58:00 GMT
153813
12232
177
205

Music

Download

Comments

chosen.one2683
chosen one :
The Prime Minister of Tanzania is a very good person "for sure"
2026-11-08 06:41:05
9
mazzin1775
Mazzin@17 :
Mwishoni limeharibu
2026-11-08 08:06:55
9
allykilangai6
Ally :
Yani limeongea. vizur mwishoni linahalibu
2026-11-08 07:59:54
48
honorinajohn
Honorina John :
sasa sauti yake ukisikiliza bila makasiriko ni kama Magufuli vile
2026-11-08 13:19:11
20
use.mrsmartboy
@mr smart boy🌟 1212 :
MAREHEMU ALIKUWA ANAJIAMINI SANA 😁 BUT UMETUWAKILISHA VYEMA SANA 🔥 KIKUBWA WAZIRI MKUU UMPE ULINZI HUYU KIJANA 🙌🏾
2026-11-08 07:00:45
35
user8531715297499
binti sayuni :
anavoongea adi nmkumbuka magufuli😥
2026-11-08 09:51:55
5
estherbenito393
pretty ther🦋❣️ :
anaongea kama magufuli
2026-11-08 09:55:51
4
tina.nnko
Tina Nnko :
tulipata 10 kama huyu, kuna kitu kitabadilika
2026-11-08 07:44:01
8
lucy.mwakitalima1
Lucy msuya💕 :
Respect
2026-11-08 08:26:41
6
erickthomas2017
george :
sasa ulitaka daktar afanyeje akiuke utaratibu wa matibabu afu mtu asile
2026-11-08 08:12:05
8
wajasafaris
RDF 786 :
Absolutely right ✅️
2026-11-08 18:33:11
0
user5997680149819
Mr.junior :
angekuwa magufuli ap angesema niitien hao daaah ila allah
2026-11-08 14:54:42
3
hijamabalaa.tz
Hija mabalaa :
usinipeleke haraka mimi ni amri yangu anisikilize...💪💪
2026-11-08 07:54:13
6
chunya_kidtz
TARK OG :
watu hawa ndo wanaotakiwa
2026-11-08 07:18:31
6
dija.salon
dij'a salon :
wangapi mmeona umakini wa waziri 😳
2026-11-08 11:58:51
4
godifrey747
Godifrey :
mm mwenyew nimelipa 30000 hospital na hudum sijapat nikaludishw wakadai mda humeish. nilud siku nyingin daaa inaum
2026-11-08 10:32:04
5
pendojackson332
Pendo Jackson :
kabila langu linajiamini😂😂😂
2026-11-08 08:13:43
5
shadycollection0
Princess shady :
Tunahitaji RAISI Kama huyu
2026-11-08 13:29:58
1
02nuuh
Nuuh♥️ :
watu Wana shida jaman bongo hii 🙌🙌
2026-11-08 08:55:08
3
allanmassawe1
allanmassawe1 :
hongera ila unaujasiri mkubwa sana bro
2026-11-08 11:49:22
3
user402865555833
p one❤️💕 :
miwani ikawa nzito bhana lakni jamaa kaongea point sana
2026-11-08 07:23:52
4
abdul.la.familia
Abdul la familia :
Heshima kwetu watu wa Mara👏👏Sijui Mmenierewa maana tunapenda kueleweka🤣🤣
2026-11-08 08:37:35
3
mercymponda725
Mercy Mponda :
umebadirisha chama kwa sababu ya msaada mwanetu vipi
2026-11-08 10:01:45
2
makusuka7
makusuka :
majaliwa mungu akuwege baba kwa umakini
2026-11-08 12:25:34
2
To see more videos from user @djaus_djwakusini, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About