Jamani ,,ondokeni Hawa watu sio jamani,,nashukuru MUNGU nimeamka kiroho na nimewatambua,,natamani wanangu niwape hii Siri wajue jinsi ya kuwafahamu na kuwakataa
2026-11-08 17:39:37
22
Its fay ❤️🔥🦋 :
Ongea haraka nakaa mbali
2026-11-08 22:56:18
0
mariam :
umenigusa kaka napitia maumivu sana
2026-11-08 17:27:04
4
Veronica Shengovi :
Eee MUNGU inabidi tu niondoke.nna mume ambaye hanihurumii kabisa
2026-11-08 17:25:44
7
user4637680572926 :
Kweli bro hawa wanatumwa dhidi yako kupitia wale watesi wako wa awali, Nia na madhumuni ni kuhakikisha utoboi ktk angle zote.
kibaya zaidi wana msaada wenyewe kwa wenyewe dhidi yako ktk namna ambayo wana - pretend ili uhawamini.
Lakini lililo baya zaidi hawaamini uwepo wa Mungu kimatendo hata kama wapo msikitini au kanisani. kuwepo kwqo kwenye nyumba ya ibada ni namna tu wanataka kuwadanganya watu wema.
2026-11-08 17:50:03
8
jasminedamian538 :
mi ndio.nafunga virago[Tears of joy]
2026-11-08 19:35:06
2
Samirastylsh :
Sio rahisi kutoka nakwambia sio rahisi kabisaaa,unatakiwa uwe na roho ngumu,upambane sanaaaa
2026-11-08 18:16:42
11
Akyoo :
💯% true bro, Kama hautojali namba Yako please
2026-11-08 17:58:22
3
Joseph dears :
kati ya siku na elimu uliyotoa nimeilewa ni Leo naomba nimtumie hii video yako.
I'm planning my exit,only stucked on how I'll sell this home coz it's mine and he's not moving out,I'm doing it silently
2026-11-08 21:26:08
1
Mag Dzzy :
me nimefanikiwa kuondoka
2026-11-08 18:54:51
3
gweba masoud :
yani ni mm ile siku ya nyerere day niliamua nikabeba mizigo na watt na nguo tu nikaondoka na wala akujali at kushtuka japo nimeish miaka 14 kweny.ndoa akushtuka at kuuliza watt wake wako wapi 😂😂 ni atareeee aisee nashukur nimekufatilia.sana unaish na mtu maisha yako anayamiliki anatak uishi anavyotak.hakun uhur wa uchumi.kifup nilikua mfungwa huru
2026-11-08 21:56:44
1
sweet fabiani :
kabisaaaa brother 🤣😂
2026-11-08 22:06:27
1
Mahsam :
ni hatari sana jmn usiombe hata mimi niliteseka mno
2026-11-08 21:53:36
1
yasra@ :
thank you
2026-11-08 21:37:49
1
Sabe de limitions breaker :
true
2026-11-08 20:12:20
1
Veronica Shengovi :
asante sana
2026-11-08 17:33:08
2
doradivivia 🍎 :
Yes Ni kweli mm nlikuwa Na rafiki but Kabla sijajiunganisha nae sana nikagundua jambo kumhusu nimejitenga nae kabisa Na simtaki Nashkuru Mungu Kwa hili🙏
2026-11-08 21:47:56
1
user9837438117780 :
mimi nimeshakimbia
2026-11-08 18:23:28
2
doubled339 :
2026-11-08 19:31:16
1
Veronica Shengovi :
sasa unakataje uwo muunganiko kama mtu uyo ni mume wako?
2026-11-08 17:31:09
0
Veronica Shengovi :
kweli kabisa umenifungua kaka angu.kwanza hata kumuomba MUNGU unashindwa kwa ajili ya mapito mtu huyo anayo kufanyia.
2026-11-08 17:29:32
1
user3761332681410 Ruhi :
nikwel %100
2026-11-08 21:34:36
0
Rubern :
mmmmmmh.. atarii Mungu tusaidie
2026-11-08 21:55:31
0
To see more videos from user @awakenedgiant1, please go to the Tikwm
homepage.