@esrafanpage2: #100kviews✔️ #unfreezemyaccount #esra #creatorsearchinsights

Esra Ayesha
Esra Ayesha
Open In TikTok:
Region: PK
Monday 07 September 2026 13:56:58 GMT
210374
11182
175
356

Music

Download

Comments

bakernimra
it's 👑 king :
Agar tamasha season six Mai Fatima faisal aa jaye gyy to kia ho gaaa?😆
2026-09-08 17:57:05
6
barfi_922
BARFI KHAN :
🔥🔥💕💕💕💕
2026-09-08 08:28:49
62
manobatool010
🦋its'naira🦋 :
i like esra ayesha😊😊😊☺️☺️☺️☺️😊😊😊😊😊☺️☺️☺️☺️☺️😊😊😊😊
2026-09-08 16:56:08
2
muqi_queen1
ღƨ 🫀✨ :
wooow esra nice dance 🥰💋
2026-09-07 21:15:04
44
herbal321
Herbalife :
Afghani dress 🇦🇫
2026-09-08 02:20:01
29
moon0099005
"(JeRRY_GuRL)!🥂 :
how cutely shee wawing her paw🥰
2026-09-07 17:36:15
16
sherkhanyousaf
Awais khan king :
esra kitni cute ho ap
2026-09-07 23:04:45
14
gulalaihanji
🤍گلالئی🕊️ :
kochai 🫶🫶
2026-09-07 20:01:06
7
sarahkamran786
Mrs kamran :
2026-09-08 10:10:36
4
bilalahmad3124
Bilal969 :
esra ❤️❤️
2026-09-08 07:31:46
8
tkma302
TKM 🥷 :
💗 love you 😘
2026-09-27 15:52:47
1
mazia346
mazia :
so cute
2026-09-08 08:07:14
5
ikkhan035
[Peer Saib] :
Bute full ❤️❤️Esra🥰💪🇵🇰
2026-09-15 12:20:36
2
user6031533638570
Marwa :
Mashallah esru 💙🖤
2026-09-10 14:55:01
2
akhanii8
khaniiii :
so beautiful ❤️❤️❤️❤️❤️
2026-09-07 21:39:31
5
shaistazahoor225
shaistazahoor225 :
mashallah 💫 sherni
2026-09-13 16:45:47
1
imrankhan______2
𝓐𝓻𝓶𝓪𝓷𝓲✍︎ :
♥️
2026-09-07 16:28:42
2
sherkhanyousaf
Awais khan king :
pulhtana ye zaka di sport kama
2026-09-07 23:05:09
7
sherkhanyousaf
Awais khan king :
wawo wonderful
2026-09-07 23:04:35
8
clothing.shop.be.u
clothing shop Be unique :
queen
2026-09-07 16:14:11
13
shehriyarqureshi804
Shehriyar Qureshi :
My Jan Esra
2026-09-08 05:03:02
6
unknown_dija
DJ😎 :
esra 🏆
2026-09-08 19:20:30
1
gulzar.khan.20036
Gulzar Khan 20036 :
Esra you are so beautiful 🥰
2026-09-08 14:04:09
4
najeeb.khan113
Najeeb Khan :
wow so quet 🥰🥰🥰
2026-09-07 18:16:43
4
www.tiktok.comromi44
starlight :
[Sticker] Queen
2026-09-08 04:39:07
2
To see more videos from user @esrafanpage2, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos

Hii gari imeonekana ikiwa imepaki pembezoni mwa uwanja wa hapa mtaani kwetu toka Jumanne ya wiki iliyo pita, mwenye gari hii alikuwa mdada. Huyu dada ilikuwa Kila siku saa mbili asubuhi anakuja na gari lake ana paki hapo anashuka na kiti chake anakaa hapo nje ya gari chini ya mti, halafu ikifika saa sita Mchana anarudi kwenye gari anajifungia anatulia humo mpaka jioni saa 12 jioni ana Washa gari anaondoka. Kwa bahati mbaya hakuna aliye jua huyu dada anatokea wapi mana alikuwa ni sura ngeni na wengi tulikuwa tuna mashaka naye huku tukihisi labda ni usalama wa taifa Kuna jambo anachunguza. Toka hiyo Jumanne ni jumapili tu ndo hakuja ila siku zote zingine alikuwa anakuja anashinda hapo na gari lake ikifika jioni anaondoka. Sasa bwana, Jana gari ilishinda hapo ila ilivyo fika jioni gari haikuondoka, mpaka ikafika saa mbili usiku ikabidi akaitwe Balozi akaja akawa anamgongea Ili afungue, lakini hakufungua, waligonga mpaka nusu saa lakini kimya, ikabidi ipigwe simu polisi, ndo wakaja. Sasa polisi walivyo fika wakaangalia gari haina plate namba, ila siku zingine alizo kuwa ana paki plate namba zilikuwa Zina kuwepo, ila Jana gari ilionekana haina plate namba, polisi ikabidi wajaribu kuvunja kioo, ndo wakamkuta dada wa watu kalala alisha fariki muda sana huku kaacha ujumbe. Inasemekana kuwa, huyu dada nyumbani kwake alikuwa na mdada wa kazi, Sasa yule mdada wa kazi akaja kuomba kuacha kazi arudi kwao, kumbe bwana alikuwa na ujauzito wa mume wa huyu dada, Dada wa kazi hakurudi Kwao baada ya kutoka hapo alipelekwa kupangishiwa nyumba na mume wa huyu dada. Sasa huyu Dada baada ya kujua hilo jambo ndo shida ilianzia hapo, alipitia changamoto nyingi sana, mawazo sana Kupita kiasi na alishindwa kupokea hilo jambo. Kumbe alikuwa akiaga anaenda kazini ila akawa anakuja Kushinda hapo kutokana na msongo wa mawazo alio kuwa akipitia, Dada alikuwa ni muajiriwa wa serikali. Dada ameacha mtoto mmoja wa miaka Saba, mimba inasemekana ziligoma baada ya Kuzaa huyo mtoto mmoja tu. Aisee hii Ime huzunisha watu wengi sana tuliamini ni usalama wa taifa kumbe mtu ana teseka.
Hii gari imeonekana ikiwa imepaki pembezoni mwa uwanja wa hapa mtaani kwetu toka Jumanne ya wiki iliyo pita, mwenye gari hii alikuwa mdada. Huyu dada ilikuwa Kila siku saa mbili asubuhi anakuja na gari lake ana paki hapo anashuka na kiti chake anakaa hapo nje ya gari chini ya mti, halafu ikifika saa sita Mchana anarudi kwenye gari anajifungia anatulia humo mpaka jioni saa 12 jioni ana Washa gari anaondoka. Kwa bahati mbaya hakuna aliye jua huyu dada anatokea wapi mana alikuwa ni sura ngeni na wengi tulikuwa tuna mashaka naye huku tukihisi labda ni usalama wa taifa Kuna jambo anachunguza. Toka hiyo Jumanne ni jumapili tu ndo hakuja ila siku zote zingine alikuwa anakuja anashinda hapo na gari lake ikifika jioni anaondoka. Sasa bwana, Jana gari ilishinda hapo ila ilivyo fika jioni gari haikuondoka, mpaka ikafika saa mbili usiku ikabidi akaitwe Balozi akaja akawa anamgongea Ili afungue, lakini hakufungua, waligonga mpaka nusu saa lakini kimya, ikabidi ipigwe simu polisi, ndo wakaja. Sasa polisi walivyo fika wakaangalia gari haina plate namba, ila siku zingine alizo kuwa ana paki plate namba zilikuwa Zina kuwepo, ila Jana gari ilionekana haina plate namba, polisi ikabidi wajaribu kuvunja kioo, ndo wakamkuta dada wa watu kalala alisha fariki muda sana huku kaacha ujumbe. Inasemekana kuwa, huyu dada nyumbani kwake alikuwa na mdada wa kazi, Sasa yule mdada wa kazi akaja kuomba kuacha kazi arudi kwao, kumbe bwana alikuwa na ujauzito wa mume wa huyu dada, Dada wa kazi hakurudi Kwao baada ya kutoka hapo alipelekwa kupangishiwa nyumba na mume wa huyu dada. Sasa huyu Dada baada ya kujua hilo jambo ndo shida ilianzia hapo, alipitia changamoto nyingi sana, mawazo sana Kupita kiasi na alishindwa kupokea hilo jambo. Kumbe alikuwa akiaga anaenda kazini ila akawa anakuja Kushinda hapo kutokana na msongo wa mawazo alio kuwa akipitia, Dada alikuwa ni muajiriwa wa serikali. Dada ameacha mtoto mmoja wa miaka Saba, mimba inasemekana ziligoma baada ya Kuzaa huyo mtoto mmoja tu. Aisee hii Ime huzunisha watu wengi sana tuliamini ni usalama wa taifa kumbe mtu ana teseka.

About