@joshdanielandcase: #fyp #viral #xyzcba #blowup #relatable

josh&case
josh&case
Open In TikTok:
Region: GB
Tuesday 29 September 2026 12:39:38 GMT
104312
6510
61
716

Music

Download

Comments

imaginary.lui
𝓘𝓶𝓪𝓰𝓲𝓷𝓪𝓻𝔂.𝓛𝓾𝓲 :
Why did u just walk in.
2026-09-29 14:57:38
845
link_399
Link :
"ur a good dude"
2026-09-29 20:33:20
366
hi.66666666
hi. :
So we all opened the comments?
2026-09-29 18:38:31
35
djz.blox
djz :
"I dont think your a bad guy"
2026-09-30 15:58:46
32
bubbles67766
ʙᴜʙʙʟᴇ_ᴘᴏᴘᴘᴇʀ24🏴‍☠️ :
“You see how this looks right?”
2026-09-30 19:17:30
12
mitchix3
Mitchix :
why #relatble in there no one can relate 😭😭
2026-09-30 12:16:28
4
annabellekeanex
Annabelle :
Huh I’m confused
2026-09-30 14:04:26
0
f.edits111
¿F.Edits? :
How do I delete my story!!
2026-09-29 18:14:27
1
notblimpo
Blimpo-vr :
2026-09-29 12:44:01
54
hmpprisonerhmp
game of thrones (goochy) :
ha ha 🤣😂
2026-09-30 20:16:35
1
aliballyaliballyb
Aliballyaliballybee :
Perfect timing
2026-09-30 12:28:29
6
vitefait21o
andrknt :
he is indeed a good dude
2026-09-30 12:38:31
2
raylfc094
Ray🪲 :
2026-09-30 13:12:09
6
notapr01234
ethan :
wait is that JiDion yeh ur cooked ggs
2026-09-29 21:18:40
0
kidkrownann
.⋆♱𝔐𝔦𝔨𝔢/𝔐𝔦𝔠𝔥𝔞𝔢𝔩🐨✪ :
Oh.
2026-09-30 01:47:18
10
rihaamkasmi
𝐁𝐞𝐫𝐤𝐚𝐧𝐢𝐚 :
Earlyyy
2026-09-29 14:47:27
7
chloe.kelly821
𝖈𝖍𝖑𝖔𝖊. 🕷🦇🌑 :
earlyy
2026-09-29 14:33:55
0
ghostingforawhil
CNJ :
2026-09-29 23:47:50
5
momoo.o89
￴ ￴￴￴￴ ￴￴ ￴￴ ￴￴￴￴￴ ￴￴ ￴ ￴￴￴￴ :
A
2026-09-29 14:01:48
2
simonghostrileylol
Simon Ghost Riley :
wow
2026-09-29 15:37:22
1
oliver.linden26
Rosafaran🩷🥹 :
Earls
2026-09-29 14:01:24
1
akun4i
Akun4i :
2026-09-29 20:34:49
0
l1m1t3d_2t1m3
L1m1t3d_2T1m3 :
2026-09-30 19:23:51
0
elmeritammine
elmerii🐊🔱 :
2026-09-30 13:50:29
0
notarian67
ArianIsCool :
2026-09-30 20:30:02
0
To see more videos from user @joshdanielandcase, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos

MAKOSA KIFRIKA KATIKA WIMBO WA PROF JAY “NIKUSAIDIAJE” Nikusaidiaje ni wimbo ulioandikwa na msanii wa bongo flavor anayekwenda kwa jina la prof jay akimshirikisha ferooz ni matumaini yangu wengi humu ndani mnafahamu kibao hiki kilichovuma miaka ya 2003-4. wimbo huu unamaudhui kuhusu kijana wa mjini ambaye baada ya kwenda kijijini kusalimia anakutana na msichana mzuri kwa jina la zubeda, anatokea kumpenda anafanya mipango ya kumwoa kisha kuja naye mjini. Lakini binti baada ya kuja mjini anabadilika tabia na anaishia maisha mabaya. Baada ya kuusikiliza kwa kina mashairi ya wimbo huo naweza kubainisha mambo yafuatayo juu. Kukubali kuwajibika. Katika mashari ya wimbo huo mwanzo mwisho anasikia prof akirusha lawama zake kwa zubeda kuwa yeye ndio chanzo cha masaibu yote yaliomkuta, Lakini tukitazama kwa undani Zaidi tutagundua ya kwamba chanzo cha yote ni prof jay mwenyewe kumchukua binti wa kijijini na kumleta mjini. Inatambulika kwamba mazingira yanaathiri watu kitofauti kutokana na constitutional ya miili yao sasa kwa bahati mbaya binti zubeda hakuweza kustaimili mambo ya mjini jambo ambalo ni la kawaida. Kama prof hakutaka binti asiharibikiwe asibadilike basi yeye ndo angehamia kijijini. Na hii kutokuwajibika inahusu pia kuwaacha mashangingi yamdanganye bila kuchukua hatua yoyote. Upande wa pili. Katika wimbo huo tunasikia upande mmoja tuu wa mwandishi ukieleza kilichotokea juu ya mahusiano baina ya mwandishi wetu na zubeda upande wa zubeda hamna kabisa. Kutokana na hilo Napata wasiwasi inawezekena baada ya kumleta mjini binti wa watu yeye akawa anamwacha peke yake nyumbani ili kukwepa aibu kwa washikaji zake kwamba mke wake mshamba, na hii inatokana na kipande kimoja kudai kwamba yeye “nilipokuwa natoka naye nyuma anatoka” wanahadhira tungependa kujua alikokuwa akitoka alikuwa akielekea wapi? Mchezo wa sandakarawe. Mwandishi wetu amesahahu kabisa kwamba kwenye maswala ya ndoa ni sandakalawe kuna kupata na kukosa, sasa yanini kutupa lamama hasa ukitazama kwa makini yeye ambaye ameenda kijijini kwa lengo moja kuondoka na malengo mawili haikumpasa kulaumu kwasababu hakufanya mandalizi ya kutosha kujua tabia ya mwenza wake. Basi tuwe makini tusipende kurusha lawama kwa jambo lolote tukubali kuwajibika kutokana na makosa yanayotokana na maamuzi ambayo tumefanya. Tukumbuke shida zote zinatokana na sisi wenyewe. #zaman #tanzaniantiktok🇹🇿 #tiktok #profjay #nikusaidiaje
MAKOSA KIFRIKA KATIKA WIMBO WA PROF JAY “NIKUSAIDIAJE” Nikusaidiaje ni wimbo ulioandikwa na msanii wa bongo flavor anayekwenda kwa jina la prof jay akimshirikisha ferooz ni matumaini yangu wengi humu ndani mnafahamu kibao hiki kilichovuma miaka ya 2003-4. wimbo huu unamaudhui kuhusu kijana wa mjini ambaye baada ya kwenda kijijini kusalimia anakutana na msichana mzuri kwa jina la zubeda, anatokea kumpenda anafanya mipango ya kumwoa kisha kuja naye mjini. Lakini binti baada ya kuja mjini anabadilika tabia na anaishia maisha mabaya. Baada ya kuusikiliza kwa kina mashairi ya wimbo huo naweza kubainisha mambo yafuatayo juu. Kukubali kuwajibika. Katika mashari ya wimbo huo mwanzo mwisho anasikia prof akirusha lawama zake kwa zubeda kuwa yeye ndio chanzo cha masaibu yote yaliomkuta, Lakini tukitazama kwa undani Zaidi tutagundua ya kwamba chanzo cha yote ni prof jay mwenyewe kumchukua binti wa kijijini na kumleta mjini. Inatambulika kwamba mazingira yanaathiri watu kitofauti kutokana na constitutional ya miili yao sasa kwa bahati mbaya binti zubeda hakuweza kustaimili mambo ya mjini jambo ambalo ni la kawaida. Kama prof hakutaka binti asiharibikiwe asibadilike basi yeye ndo angehamia kijijini. Na hii kutokuwajibika inahusu pia kuwaacha mashangingi yamdanganye bila kuchukua hatua yoyote. Upande wa pili. Katika wimbo huo tunasikia upande mmoja tuu wa mwandishi ukieleza kilichotokea juu ya mahusiano baina ya mwandishi wetu na zubeda upande wa zubeda hamna kabisa. Kutokana na hilo Napata wasiwasi inawezekena baada ya kumleta mjini binti wa watu yeye akawa anamwacha peke yake nyumbani ili kukwepa aibu kwa washikaji zake kwamba mke wake mshamba, na hii inatokana na kipande kimoja kudai kwamba yeye “nilipokuwa natoka naye nyuma anatoka” wanahadhira tungependa kujua alikokuwa akitoka alikuwa akielekea wapi? Mchezo wa sandakarawe. Mwandishi wetu amesahahu kabisa kwamba kwenye maswala ya ndoa ni sandakalawe kuna kupata na kukosa, sasa yanini kutupa lamama hasa ukitazama kwa makini yeye ambaye ameenda kijijini kwa lengo moja kuondoka na malengo mawili haikumpasa kulaumu kwasababu hakufanya mandalizi ya kutosha kujua tabia ya mwenza wake. Basi tuwe makini tusipende kurusha lawama kwa jambo lolote tukubali kuwajibika kutokana na makosa yanayotokana na maamuzi ambayo tumefanya. Tukumbuke shida zote zinatokana na sisi wenyewe. #zaman #tanzaniantiktok🇹🇿 #tiktok #profjay #nikusaidiaje

About