@scrubkika: Replying to @kyraarychael If you dont have atleast 3 Blue products in your stash please unfollow me 😭💙💙💙💙💙 I love Blue products, something like a Vibrant cool Blue. Didnt have Tydbol but I added some of my Sweetheart powder to bring out that deep Blue 😌. This Video is also dedicated to @Rosy bubble 🫧 🎀🧽💖 Congratulations on your newest bundle of Joy. Im late but im here 🥹🫶🏾. Thank you for sure your Journey with me, makes me have so much faith in me becoming a mommy again. 💙💙💙 heres to you & more blessings ✨ 👶🏻 Btw im back 🤭 #asmr #fyp #kikabubblyscrub #CleanTok

ScrubKika ♍️
ScrubKika ♍️
Open In TikTok:
Region: US
Thursday 08 October 2026 13:17:02 GMT
11624
2170
117
67

Music

Download

Comments

team_mjk16
🌺 Mena Malaki🌴 :
Amazing 🤩🤩🤩
2026-10-08 15:14:12
2
stardropsuds
☆Star Drop Suds☆ :
what does mistolin smell like? I've never tired it
2026-10-08 13:35:38
5
lavenderspongeee
TheLavenderSponge🪻🧽🫧 :
This consistency 🥰
2026-10-09 02:53:51
0
lexi18993
lexi :
this is perfect
2026-10-08 19:21:27
1
sparklesudzz
SparkleSudz 💫🫧 :
oh girl i INSTANTLY followed, this was incredible 🥵😮‍💨🔥
2026-10-08 21:26:44
1
fortheloveroflather
Flather🫧 :
But not me running to my stash to make sure I had enough blue items so you wouldn’t cancel me 🤣🤣
2026-10-08 14:13:22
12
sudsyjane
sudsyjane🫧💚 :
you're soooooo back
2026-10-08 19:49:00
1
kimor4h
bratzwrld💜 :
girl i was stalking your page.. so happy to see you😛
2026-10-08 23:04:11
1
kyraarychael
kyraarychael :
My Girl Is Back!!! KIKKKAAAA! This was amazingggggg💙🥰💙 and that blue powderbombs ouuuuuwweeee
2026-10-08 21:45:04
1
glossyboss_0
glossyboss_0 :
WELCOME BACK THIS WAS SO GOOD KIKA!!
2026-10-08 19:35:16
2
kateeeee.xoxo
Kate🦋 :
Blue is one of my fave cleantok colors
2026-10-08 14:25:02
5
gngfrho
kk :
bombbb😍😍😍😍😍
2026-10-08 15:11:02
2
bubblebabiibluprint
ThaBluprint444 :
PERFECTION!!!💙💙💙💙💙💙💙
2026-10-08 17:28:03
1
marvees83
Marve :
Kina hermoso color, que combo tan genial y tu mezclado a mano y exprimidas acuosas al final con esa espuma🤤🤤🤤🤤🥰🥰🥰 te quedó estupendo. 🥰
2026-10-08 18:20:01
2
cleantoktv
mr clean :
MISSED YOUR POSTS
2026-10-08 19:45:44
1
kat.asmr861
🫧KAT🫧 :
2026-10-08 23:03:37
1
bubbly.noodles2
Bubbly Noodles :
Yesss 😄
2026-10-08 13:39:06
3
lexi18993
lexi :
blue combos are the best
2026-10-08 19:20:28
1
bigmawma
Crystal🇵🇷 :
🔥
2026-10-09 01:19:39
1
foxxiisqueezed
FOXxii🫧 :
💙💙💙
2026-10-09 01:50:39
1
bubblebraingobrr
🫧🧠 bubble brain :
this was perfect
2026-10-08 18:00:57
2
zehayah.asmr
🫧Zehayah ASMR🫧 :
This is beautiful, 😍 I love blue combos🔥🔥🔥💙💙💙🫧🫧🫧
2026-10-08 15:14:59
3
barsoaploverr
soap sudsss! :
I love thisss
2026-10-08 13:29:05
3
super_cali3
CHRISTINA MARIE CREATES :
Mouth watering
2026-10-08 13:31:24
1
soapyserenity1
🫧Soapyserenity🫧 :
THE GOAT IS BACK DONT PLAYYY 😍
2026-10-08 17:55:25
1
To see more videos from user @scrubkika, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos

JIMMY MAFUFU Shetani ni mdanganyifu sana, tazama hapa familia nzima imetoka kumwabudu Mungu kwa upendo mkuu, lakini punde si punde Baba kachukua bastora kampiga mama kichwani, mama anaenda kuzikwa baba anaenda jela halafu watoto wanabaki wakihangaika bila wazazi na Mungu aepushie mbali kama ndugu waliobaki hawatakuwa na tamaa na kuwapora mali zao Siku moja niliwahi kupata mkasa mkubwa sana, kuna mtu aliujeruhi mno moyo wangu nikakasirika mno nikachukua panga nikasema leo namkata kichwa lakini kabla hasira yangu haijanizidia picha halisi ya watoto wangu ikaninia ghafla kichwani, nikakumbuka kwamba hawa watoto wangu hawana mjomba wala babu wala mama mkubwa wala mama zao ambao wamewahi kuwanunulia hata kalamu ya kuandikia shule, moyo wangu ukaniambia Mafufu ukienda jela hawa watoto watageuka ombaomba mtaani leo upo hakuna mtu anawatazama vipi siku ukiwa haupo? nikahuzunika sana nikaamua kuishinda hasira yangu na kudhamiria kuepuka kila hatari inayoweza kuniweka kolokoloni na kuwaacha watoto wangu wakitaabika Nataka kusema nini? Mnapoamua kuishi pamoja kama Mume na Mke ikifika wakati hamuelewani ni vizuri kuachana kwa amani, Yes yaweza kuwa ni usaliti na udanganyifu katika ndoa, ni kweli hayo yanaumiza mno lakini wanaume wenzangu msishindwe na hasira zenu bali yatazameni majukumu ambayo Mungu amewaamini na kuwapatia ambayo ni kutunza watoto wenu na kuwasaidia kuzifikia ndoto zao, mti mmoja akasema unakuta umelea na watoto na wamekua mwanamke anakwambia sio watoto wako je utajizuiaje? Ni kweli utapata maumivu lakini ni vizuri kujiondoa katika ndoa hiyo kwa amani kuliko kumuua mama wa hao watoto, kuna umri ukiufikia watoto sio lazima wawe wale uliomwaga mbegu tu bali kila mtoto anapaswa kuwa mtoto wako kama mzazi Mwisho hakuna ajuae nini kimesababisha maudhi haya mpaka mwezetu kumtoa roho mkewe lakini niwahusie dada zangu, Biblia inasema katika Mithali 18:12 Kabla ya uharibifu moyo wa Mwanadamu hujivuna. lakini anasema katika kitabu cha MITHALI 16:18 Kiburi hutangulia uangamivu; Na roho yenye kutakabari hutangulia maanguko Hayo maandiko hapo juu yatusaidie kuelewa namna tabia zetu zinavyoweza kuchochea uharibifu Pumzika kwa amani dada yetu na tunakutakia kila raheri kaka yetu kwa matokeo unayokwenda kukabiliana nayo baada ya kushindwa kuzuia hasira zako, mwisho kabisa Mungu awatunze watoto hawa ambao wazazi wao kimsingi hawajaona umuhimu wa kuendelea kuwatunza kinyume chake tofauti zao leo zimewagharimu pakubwa watoto wasio na hatia ACHA NIWE SINGLE TU MAMBEGHES
JIMMY MAFUFU Shetani ni mdanganyifu sana, tazama hapa familia nzima imetoka kumwabudu Mungu kwa upendo mkuu, lakini punde si punde Baba kachukua bastora kampiga mama kichwani, mama anaenda kuzikwa baba anaenda jela halafu watoto wanabaki wakihangaika bila wazazi na Mungu aepushie mbali kama ndugu waliobaki hawatakuwa na tamaa na kuwapora mali zao Siku moja niliwahi kupata mkasa mkubwa sana, kuna mtu aliujeruhi mno moyo wangu nikakasirika mno nikachukua panga nikasema leo namkata kichwa lakini kabla hasira yangu haijanizidia picha halisi ya watoto wangu ikaninia ghafla kichwani, nikakumbuka kwamba hawa watoto wangu hawana mjomba wala babu wala mama mkubwa wala mama zao ambao wamewahi kuwanunulia hata kalamu ya kuandikia shule, moyo wangu ukaniambia Mafufu ukienda jela hawa watoto watageuka ombaomba mtaani leo upo hakuna mtu anawatazama vipi siku ukiwa haupo? nikahuzunika sana nikaamua kuishinda hasira yangu na kudhamiria kuepuka kila hatari inayoweza kuniweka kolokoloni na kuwaacha watoto wangu wakitaabika Nataka kusema nini? Mnapoamua kuishi pamoja kama Mume na Mke ikifika wakati hamuelewani ni vizuri kuachana kwa amani, Yes yaweza kuwa ni usaliti na udanganyifu katika ndoa, ni kweli hayo yanaumiza mno lakini wanaume wenzangu msishindwe na hasira zenu bali yatazameni majukumu ambayo Mungu amewaamini na kuwapatia ambayo ni kutunza watoto wenu na kuwasaidia kuzifikia ndoto zao, mti mmoja akasema unakuta umelea na watoto na wamekua mwanamke anakwambia sio watoto wako je utajizuiaje? Ni kweli utapata maumivu lakini ni vizuri kujiondoa katika ndoa hiyo kwa amani kuliko kumuua mama wa hao watoto, kuna umri ukiufikia watoto sio lazima wawe wale uliomwaga mbegu tu bali kila mtoto anapaswa kuwa mtoto wako kama mzazi Mwisho hakuna ajuae nini kimesababisha maudhi haya mpaka mwezetu kumtoa roho mkewe lakini niwahusie dada zangu, Biblia inasema katika Mithali 18:12 Kabla ya uharibifu moyo wa Mwanadamu hujivuna. lakini anasema katika kitabu cha MITHALI 16:18 Kiburi hutangulia uangamivu; Na roho yenye kutakabari hutangulia maanguko Hayo maandiko hapo juu yatusaidie kuelewa namna tabia zetu zinavyoweza kuchochea uharibifu Pumzika kwa amani dada yetu na tunakutakia kila raheri kaka yetu kwa matokeo unayokwenda kukabiliana nayo baada ya kushindwa kuzuia hasira zako, mwisho kabisa Mungu awatunze watoto hawa ambao wazazi wao kimsingi hawajaona umuhimu wa kuendelea kuwatunza kinyume chake tofauti zao leo zimewagharimu pakubwa watoto wasio na hatia ACHA NIWE SINGLE TU MAMBEGHES

About