@samaadigital: Emergency Imposed in KP | President Signs KP Emergency Order on PM’s Advice | SAMAA TV #SamaaTV #KPEmergency #KhyberPakhtunkhwa #EmergencyImposed #FederalCabinet #ShehbazSharif #asifalizardari #latestnews #breakingnews

Samaa TV
Samaa TV
Open In TikTok:
Region: PK
Sunday 11 October 2026 08:10:10 GMT
203270
9784
479
430

Music

Download

Comments

bnnu69
ARSHAD :
😂😂😂😂 Poora Pakistan he emergency hai
2026-10-11 08:19:07
57
bawasikandarabro
💕804💕 :
konsa saddar form 47
2026-10-11 08:16:28
49
ikofficial622
Imrankhan804 :
پی ٹی آئی کو اب پرامن چھوڑکر انکو انکے انداز میں جواب دینا چاہئے
2026-10-11 08:59:44
58
mukhtar4274
🥀( Mukhtar )🌹 :
پاکستان توڑ دیا
2026-10-11 08:35:49
66
razakhanbaloch2
Raza Khan Baloch😎👑 :
Imran Khan in jail be like:
2026-10-11 08:16:41
29
syed.tanveer.haid
Syed Tanveer Haider :
brave 💪💪💪💪 khan
2026-10-11 08:49:09
0
malikhammadtiwana007
Malik Hammad Tiwana :
Punjab stand with khan Zindabad lanat is chor Hukumat pr 💯
2026-10-11 09:21:58
2
zahid.tufail.06
Hamza aslam rrr1 s/o suniara :
shukriya pmln hamesah zindabad Pakistan paindabad
2026-10-11 08:20:05
19
ayat.kan3
M.A .E 🐔👀 :
jhot he madia jhot bolta he
2026-10-11 08:55:25
1
user823200190
amin :
2026-10-11 08:14:34
38
jamshid.khan715
Jàmshīd Khåñ🇸🇦 :
عمران خان نے صحیح بولا تھا کہ میں رولاؤں گا ان کو
2026-10-11 08:32:11
24
abbasi061
دیسی منڈا 🇵🇰 :
:اگر آنے والی نسلیں پوچھیں کہ یہ ملک کیسے برباد ہوا تو بتا دینا کہ فوج غدار تھی
2026-10-11 10:40:42
7
saadis26
سعدیہ 🌺 :
ﷲ پاک پاکستان کی حفاظت فرمائے آمین ثم آمین یا رب العالمین 🇵🇰🙌
2026-10-11 08:19:27
18
yasirjaved078
yasirjaved078 :
kitna proudly signature kr rhy history yad rakhy gi apko [Pray]
2026-10-11 08:40:46
0
zainulabedin_25
Zain Ul Abedin :
پھر کہتے ہمارا سیاست سے کوئی تعلق نہی 🖐
2026-10-11 08:58:31
6
user5296924440769
صافی :
بھٹوں نے بھی پاکستان کو توڑا تھا ابھی یہ دوبارہ توڑنا چاہتا ہے
2026-10-11 09:04:37
7
mohammadayaz121
🇵🇰Mohammad Ayaz Khan☑️ :
2026-10-11 08:13:54
11
qasim_writes005
𝑸𝒂𝒔𝒊𝒎𓁋 :
Good👍 ho gya
2026-10-11 08:15:32
3
ikofficial622
Imrankhan804 :
ohhh itnaa dar
2026-10-11 08:24:06
10
kashifzaman04
ASIF ZAMAN235@ :
2026-10-11 08:19:29
5
thenaziamalik
The Nazia Malik :
punjab aur sind mai bhi lagao
2026-10-11 09:24:01
1
ranaboloch6
💞🥰Rana boloch 786💞🥰786 786 :
PTI
2026-10-11 09:11:16
1
noman.khan1830
Noman Khan :
pak army zindabad 🥰🥰🥰🥰🥰
2026-10-11 09:14:16
0
mansehraqueen28
🦋 𝓔𝓶𝓪𝓷 🦋 :
sub bik gy hain zalim ka zulam jald hatam hoga Allah tabah kry zalimo ko
2026-10-11 09:38:36
4
atifriaz510
atifriaz510 :
عوام کا سمندر ایجنسی کو قبضہ نہیں کرنے دیں گے
2026-10-11 09:12:40
0
To see more videos from user @samaadigital, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos

MAKOSA KIFRIKA KATIKA WIMBO WA PROF JAY “NIKUSAIDIAJE” Nikusaidiaje ni wimbo ulioandikwa na msanii wa bongo flavor anayekwenda kwa jina la prof jay akimshirikisha ferooz ni matumaini yangu wengi humu ndani mnafahamu kibao hiki kilichovuma miaka ya 2003-4. wimbo huu unamaudhui kuhusu kijana wa mjini ambaye baada ya kwenda kijijini kusalimia anakutana na msichana mzuri kwa jina la zubeda, anatokea kumpenda anafanya mipango ya kumwoa kisha kuja naye mjini. Lakini binti baada ya kuja mjini anabadilika tabia na anaishia maisha mabaya. Baada ya kuusikiliza kwa kina mashairi ya wimbo huo naweza kubainisha mambo yafuatayo juu. Kukubali kuwajibika. Katika mashari ya wimbo huo mwanzo mwisho anasikia prof akirusha lawama zake kwa zubeda kuwa yeye ndio chanzo cha masaibu yote yaliomkuta, Lakini tukitazama kwa undani Zaidi tutagundua ya kwamba chanzo cha yote ni prof jay mwenyewe kumchukua binti wa kijijini na kumleta mjini. Inatambulika kwamba mazingira yanaathiri watu kitofauti kutokana na constitutional ya miili yao sasa kwa bahati mbaya binti zubeda hakuweza kustaimili mambo ya mjini jambo ambalo ni la kawaida. Kama prof hakutaka binti asiharibikiwe asibadilike basi yeye ndo angehamia kijijini. Na hii kutokuwajibika inahusu pia kuwaacha mashangingi yamdanganye bila kuchukua hatua yoyote. Upande wa pili. Katika wimbo huo tunasikia upande mmoja tuu wa mwandishi ukieleza kilichotokea juu ya mahusiano baina ya mwandishi wetu na zubeda upande wa zubeda hamna kabisa. Kutokana na hilo Napata wasiwasi inawezekena baada ya kumleta mjini binti wa watu yeye akawa anamwacha peke yake nyumbani ili kukwepa aibu kwa washikaji zake kwamba mke wake mshamba, na hii inatokana na kipande kimoja kudai kwamba yeye “nilipokuwa natoka naye nyuma anatoka” wanahadhira tungependa kujua alikokuwa akitoka alikuwa akielekea wapi? Mchezo wa sandakarawe. Mwandishi wetu amesahahu kabisa kwamba kwenye maswala ya ndoa ni sandakalawe kuna kupata na kukosa, sasa yanini kutupa lamama hasa ukitazama kwa makini yeye ambaye ameenda kijijini kwa lengo moja kuondoka na malengo mawili haikumpasa kulaumu kwasababu hakufanya mandalizi ya kutosha kujua tabia ya mwenza wake. Basi tuwe makini tusipende kurusha lawama kwa jambo lolote tukubali kuwajibika kutokana na makosa yanayotokana na maamuzi ambayo tumefanya. Tukumbuke shida zote zinatokana na sisi wenyewe. #zaman #tanzaniantiktok🇹🇿 #tiktok #profjay #nikusaidiaje
MAKOSA KIFRIKA KATIKA WIMBO WA PROF JAY “NIKUSAIDIAJE” Nikusaidiaje ni wimbo ulioandikwa na msanii wa bongo flavor anayekwenda kwa jina la prof jay akimshirikisha ferooz ni matumaini yangu wengi humu ndani mnafahamu kibao hiki kilichovuma miaka ya 2003-4. wimbo huu unamaudhui kuhusu kijana wa mjini ambaye baada ya kwenda kijijini kusalimia anakutana na msichana mzuri kwa jina la zubeda, anatokea kumpenda anafanya mipango ya kumwoa kisha kuja naye mjini. Lakini binti baada ya kuja mjini anabadilika tabia na anaishia maisha mabaya. Baada ya kuusikiliza kwa kina mashairi ya wimbo huo naweza kubainisha mambo yafuatayo juu. Kukubali kuwajibika. Katika mashari ya wimbo huo mwanzo mwisho anasikia prof akirusha lawama zake kwa zubeda kuwa yeye ndio chanzo cha masaibu yote yaliomkuta, Lakini tukitazama kwa undani Zaidi tutagundua ya kwamba chanzo cha yote ni prof jay mwenyewe kumchukua binti wa kijijini na kumleta mjini. Inatambulika kwamba mazingira yanaathiri watu kitofauti kutokana na constitutional ya miili yao sasa kwa bahati mbaya binti zubeda hakuweza kustaimili mambo ya mjini jambo ambalo ni la kawaida. Kama prof hakutaka binti asiharibikiwe asibadilike basi yeye ndo angehamia kijijini. Na hii kutokuwajibika inahusu pia kuwaacha mashangingi yamdanganye bila kuchukua hatua yoyote. Upande wa pili. Katika wimbo huo tunasikia upande mmoja tuu wa mwandishi ukieleza kilichotokea juu ya mahusiano baina ya mwandishi wetu na zubeda upande wa zubeda hamna kabisa. Kutokana na hilo Napata wasiwasi inawezekena baada ya kumleta mjini binti wa watu yeye akawa anamwacha peke yake nyumbani ili kukwepa aibu kwa washikaji zake kwamba mke wake mshamba, na hii inatokana na kipande kimoja kudai kwamba yeye “nilipokuwa natoka naye nyuma anatoka” wanahadhira tungependa kujua alikokuwa akitoka alikuwa akielekea wapi? Mchezo wa sandakarawe. Mwandishi wetu amesahahu kabisa kwamba kwenye maswala ya ndoa ni sandakalawe kuna kupata na kukosa, sasa yanini kutupa lamama hasa ukitazama kwa makini yeye ambaye ameenda kijijini kwa lengo moja kuondoka na malengo mawili haikumpasa kulaumu kwasababu hakufanya mandalizi ya kutosha kujua tabia ya mwenza wake. Basi tuwe makini tusipende kurusha lawama kwa jambo lolote tukubali kuwajibika kutokana na makosa yanayotokana na maamuzi ambayo tumefanya. Tukumbuke shida zote zinatokana na sisi wenyewe. #zaman #tanzaniantiktok🇹🇿 #tiktok #profjay #nikusaidiaje

About