@user7450560223318:

دیکھتے رہے مدنی چینل
دیکھتے رہے مدنی چینل
Open In TikTok:
Region: PK
Sunday 18 October 2026 16:39:50 GMT
313
88
15
2

Music

Download

Comments

sulemanramzan90
M Ramzan :
❤️❤️❤️
2026-10-19 04:41:09
0
shiekhfurqan7
sheikh furqan :
2026-10-20 10:56:13
0
shiekhfurqan7
sheikh furqan :
2026-10-20 10:56:00
0
muhammadyounis5820
M younis :
[Heartwarming][Heartwarming][Heartwarming]
2026-10-20 03:53:29
0
muhammadyounis5820
M younis :
[Red heart][Red heart][Red heart]
2026-10-20 03:53:28
0
muhammadyounis5820
M younis :
[Heartwarming][Heartwarming][Heartwarming]
2026-10-20 03:53:27
0
muhammadyounis5820
M younis :
[Red heart][Red heart][Red heart]
2026-10-20 03:53:25
0
user9353321339824
jan1122 :
🥰🥰🥰
2026-10-19 03:20:10
0
user9353321339824
jan1122 :
😁😁😁
2026-10-19 03:20:09
0
user9353321339824
jan1122 :
🥰🥰🥰
2026-10-19 03:20:07
0
user9353321339824
jan1122 :
😁😁😁
2026-10-19 03:20:06
0
abdul.rab7019
QUEEN :
[Heartwarming][Heartwarming][Heartwarming]
2026-10-18 17:12:39
0
rafiq.attari0
Rafiq Attari :
❤️❤️❤️
2026-10-18 16:46:04
0
junaidiqbalkhanewaly11
💕⃝🕊️ 𝖩𝖠𝖬𝖲𝖧𝖤𝖣 💕⃝🕊️ :
🥰🥰🥰
2026-10-18 16:44:02
0
shiekhfurqan7
sheikh furqan :
🥰🥰🥰
2026-10-20 10:55:39
0
To see more videos from user @user7450560223318, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos

Nilikuja kugundua kuwa mama yangu hakutaka kabisa kunizaa baada ya bibi kunisimulia mkasa wa kuzaliwa kwangu. Bibi aliniambia kuwa siku ya kujifungua ilipofika, mama alipata uchungu wa kawaida wa kujifungua, lakini moyoni mwake alikuwa amedhamiria kunitupa chooni. Jambo hilo liliniumiza sana nilipokuja kulifahamu. Bibi aliniambia kuwa mama alipokuwa akiumwa na uchungu, alimwambia kuwa anataka kwenda chooni kwa sababu alikuwa amebanwa na haja. Bibi hakuwa na sababu ya kumshuku, hivyo akamruhusu aende. Hakujua kuwa mama alikuwa na nia nyingine kabisa, ambayo ilikuwa ya kutisha na yenye kuhatarisha maisha yangu. Kilichonishtua zaidi ni kwamba mama hakwenda chooni kwa nia ya kawaida tu. Kwa mujibu wa simulizi ya bibi, alikuwa amedhamiria kunitupa huko baada ya kujifungua. Aliponizaa, alinitupa chooni kana kwamba sikuwa na thamani yoyote kwake, bila kujali kuwa nilikuwa mtoto asiye na hatia na niliyestahili kupata nafasi ya kuishi. Kwa bahati nzuri, sikuishia kupoteza maisha yangu, kwa sababu wasamaria wema waliweza kuniokoa. Watu hao walinipa nafasi ya kuishi wakati mama yangu mwenyewe alikuwa amenitendea jambo ambalo lingeweza kunigharimu maisha. Kila ninapokumbuka simulizi hii, najiuliza ni kwa nini mama yangu alifikia hatua ya kufanya jambo kama hilo dhidi yangu. Leo hii, nimekuwa nikibeba maumivu ya kujua namna nilivyokuja duniani na jinsi nilivyonusurika. Jambo linaloniumiza zaidi ni kwamba mama yangu hakutaka niishi tangu siku niliyozaliwa, lakini bado nilipata nafasi ya kukua. Je, ni kweli kuna mama anayeweza kumtupa mtoto wake chooni baada ya kujifungua, au kuna jambo jingine linaloweza kumfanya mama afikie uamuzi huo? #creatorsearchinsights #creatorsearchinsights #creatorsearchinsights #creatorsearchinsights #creatorsearchinsights
Nilikuja kugundua kuwa mama yangu hakutaka kabisa kunizaa baada ya bibi kunisimulia mkasa wa kuzaliwa kwangu. Bibi aliniambia kuwa siku ya kujifungua ilipofika, mama alipata uchungu wa kawaida wa kujifungua, lakini moyoni mwake alikuwa amedhamiria kunitupa chooni. Jambo hilo liliniumiza sana nilipokuja kulifahamu. Bibi aliniambia kuwa mama alipokuwa akiumwa na uchungu, alimwambia kuwa anataka kwenda chooni kwa sababu alikuwa amebanwa na haja. Bibi hakuwa na sababu ya kumshuku, hivyo akamruhusu aende. Hakujua kuwa mama alikuwa na nia nyingine kabisa, ambayo ilikuwa ya kutisha na yenye kuhatarisha maisha yangu. Kilichonishtua zaidi ni kwamba mama hakwenda chooni kwa nia ya kawaida tu. Kwa mujibu wa simulizi ya bibi, alikuwa amedhamiria kunitupa huko baada ya kujifungua. Aliponizaa, alinitupa chooni kana kwamba sikuwa na thamani yoyote kwake, bila kujali kuwa nilikuwa mtoto asiye na hatia na niliyestahili kupata nafasi ya kuishi. Kwa bahati nzuri, sikuishia kupoteza maisha yangu, kwa sababu wasamaria wema waliweza kuniokoa. Watu hao walinipa nafasi ya kuishi wakati mama yangu mwenyewe alikuwa amenitendea jambo ambalo lingeweza kunigharimu maisha. Kila ninapokumbuka simulizi hii, najiuliza ni kwa nini mama yangu alifikia hatua ya kufanya jambo kama hilo dhidi yangu. Leo hii, nimekuwa nikibeba maumivu ya kujua namna nilivyokuja duniani na jinsi nilivyonusurika. Jambo linaloniumiza zaidi ni kwamba mama yangu hakutaka niishi tangu siku niliyozaliwa, lakini bado nilipata nafasi ya kukua. Je, ni kweli kuna mama anayeweza kumtupa mtoto wake chooni baada ya kujifungua, au kuna jambo jingine linaloweza kumfanya mama afikie uamuzi huo? #creatorsearchinsights #creatorsearchinsights #creatorsearchinsights #creatorsearchinsights #creatorsearchinsights

About